• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bàn phím Việt đẹp. gọn mà đầy đủ.

aglqb

Mình cài rất nhiều bàn phím để thử thấy bàn phím này nhỏ gọn mà đầy đủ đỡ choáng màn hình nên post lên bạn nào thích thì lấy về sài nhé. Bàn phím này hỗ trợ cả VNI và Telex - không cần vừng gì hết.

Dowloand: VNKboard33_full.cab

Chỉnh sửa cuối:

tuwami

Mình cài rất nhiều bàn phím để thử thấy bàn phím này nhỏ gọn mà đầy đủ đỡ choáng màn hình nên post lên bạn nào thích thì lấy về sài nhé. Bàn phím này hỗ trợ cả VNI và Telex - không cần vừng gì hết.

Cái này là software của ntd - Soft4Pda.web.com bạn nên ghi rõ khi post bài chứ, vì đó là phép lịch sự. Đây là VNkeyb phiên bản 2.2.0 bên Tinh tế có rất nhiều bài viết về phần mềm này và co nhiếu skin rất đẹp do các bạn khác đóng góp. Đôi lời góp ý mong bạn đừng phiền lòng nhé

Sonblack

Super V.I.P
Bản chủ topic nói là bản có phí cũng đã được giới thiệu từ rất lâu! Bản mà Manager PhamQuang nói là một bản khác của tác giả ntd. Điều quan trọng là bản này free hoàn toàn và không hề kém cạnh so với bản kia! :D

aglqb

hi hi sorry các bác nói thật em lấy về nhiều phần mềm bàn phím quá nên cũng quên cái này tác gia là ai, thấy nó gọn gàng và đầy đủ ít bị lỗi như các bàn phím khác nên post lên cho anh em tham khảo thêm thôi chứ không có ý xúc phạm tác giả gì đâu, mong tác giả và anh em lượng thứ cho. link bac Pham Quang đưa lên em đọc từng trang rồi mà em cũng có thấy cài bàn phím này ở trang nào đâu bác.

Chỉnh sửa cuối:

buonVN

Banned
cái này dùng cho màn hình VGA cài vào QVGA bị treo máy luôn!:( Cho em xin cái của QVGA

Orbit

bác ơi, sao mình gõ kiểu VNi ko được bạn ơi, nó chỉ cho gõ kiểu telex thôi. bạn chỉ mình cách chỉnh với
thanks