• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản ROM 2.1 update... HOT

ktsminhdang

theo mình thì sau khi up Rom nên tải ứng dụng từ trên Market về dùng thì sẽ chạy ổn định hơ. trơn tru, không bị treo máy. còn tải những úng dụng trên các nguồn khác về thì chạy không được tốt lắm. dễ bị treo nữa. Đó không biết phải do con dế của mình hay do bản ROm, do ứng dụng nữa.

khanhdbp

Các bác cho mình hỏi câu ngu tý. Mình xài Liquid A1. bản 2.1 gốc. Mình mới xài Android nên còn gà lắm. Mò mãi mấy nay mà ko biết cài đặt 3G nó ở đâu. Mặc dù sim vina của mình đã đăng ký 3G và mình dùng 3G hoài trên Nokia đc. Mình ko có Wjfi , nên khi download trên maket cứ thấy chứ ''E'' trên cột sóng, down rất cậm. Bác nào biết, chỉ giùm em cách cài 3G nha. thank all !

ktsminhdang

máy tui dùng cũng bị treo hoài. chuông lúc đổ lúc ko. ứng dụng bị lỗi liên miên. ko biết do máy hay do bản ROm. khi nào có bản Rom mới thì cho a em hay với nha bác.

khanhdbp

máy tui dùng cũng bị treo hoài. chuông lúc đổ lúc ko. ứng dụng bị lỗi liên miên. ko biết do máy hay do bản ROm. khi nào có bản Rom mới thì cho a em hay với nha bác.

chắc là do rom of bác rồi. máy em giờ chạy ngon,ko bị lỗi j hết. up bản 2.1 gốc đó bác.