• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

bán sky a870 99% nguyên bản Hàn Quốc

dungbuon

ngày 7 tháng 4 sẽ có người mang máy từ Hàn về.các bạn có nhu cầu vui lòng đặt hàng mình về cho đủ máy .
*máy do người quen gửi về từ Hàn Quốc có nguồn gốc rõ ràng nên các bạn yên tâm về chất lượng.
đợt này về có cả miếng dán zin sky870 bên Hàn.

sky 870
máy đẹp 99% fullbox trùng imei xách tay trưc tiếp từ Hàn Quốc (2pin,dock sạc ,sạc,cáp,tai nghe,dán màn hình...)
Cam kết máy nguyên bản gửi về từ Hàn Quốc nguyên zin ko qua sửa chữa, ko phải hàng dựng hay từ Trung Quốc.
đã up rom tiếng việt rất ổn định camera chụp đẹp.......
giá bán nhanh 5t9 bảo hành 6 tháng nên các bạn yên tâm .
Chế độ bảo hành : Trước khi thanh toán bạn có thể đem tuavit bung máy ra xem để chắc chắn ko phải hàng dựng , bao test 7 ngày , bảo hành phần cứng 6 tháng (kể cả màn hình). (Không bảo hành do: rơi, vô nước, bể hình, mất nguồn, mất imei …)
bán tại nhà nên các bạn yên tâm
lh 0938716617
686/73 cách mạng tháng 8 p5 tân bình
Phong cách
Sky A870 mang trong mình một phong cách rất độc đáo với sự thiết kế tinh tế và đẹp mắt. Nó được mọi người đánh giá là một trong những thiết kế mới lạ nhất trong những dòng sản phẩm tương tự trên thị trường. Hơn nữa, Sky A870 cũng được cho là chiếc điện thoại có viền mỏng nhất trên thị trường smartphone ngày nay. Kích thước màn hình là 5inch và phần viền màn hình của máy chỉ mỏng 2.4mm mỗi bên. Với kích thước như vậy chiếc smartphone này trông thật nhỏ gọn và thật dễ dàng để bạn sử dụng.
Gồm 2 màu chủ đạo đen và trắng, Sky A870 không chỉ năng động, cá tính mà còn khoác lên mình vẻ sang trọng, tinh tế thể hiện đẳng cấp nhất định. Bạn sẽ cảm thấy tự tin hơn và thoải mái hơn khi sở hữu một sản phẩm như thế.

Tính năng
Với một vài thông tin cơ bản về sản phẩm bạn có thể biết thêm về sản phẩm sky a870: CPU & Ram Snapdragon 600 APQ8064T, bốn nhân, 1,7GHz,Ram 2Gb,Rom 32Gb, Camera 13 megapixel, kết nối USB – 4G – Wifi – GPS, Pin 2150mAh…
Màn hình của Sky A870 có kích thước 5 inch .Công nghệ tích hợp In-cell đem lại ấn tượng khi hiển thị và tiết kiệm pin: hình ảnh có vẻ rất gần so với mắt, nổi bật hẳn lên vì viền màn hình siêu mỏng. Nhờ độ sáng cao, màn hình cũng rất dễ nhìn khi dùng ngoài trời.
Trong quá trình dùng thử với thời gian không nhiều, tôi chưa thể đánh giá chi tiết về hiệu năng. Tuy nhiên điểm số qua các ứng dụng đánh giá hiệu năng của máy cũng khá gần với chiếc HTC One mà chúng tôi từng đánh giá trước đây. Cụ thể, máy đạt hơn 23.000 điểm ở ứng dụng AnTuTu và hơn 10.500 điểm ở ứng dụng Quadrant. Máy cũng không bị nóng lên khi sử dụng kết nối 3G.
Với sản phẩm này các bạn có thể thấy những tính năng vượt trội và rất chuyên nghiệp, lưu trữ dữ liệu, lướt web, xem phim, nghe nhạc, quay phim, chụp ảnh…bạn có thể mở nhiều cửa sổ cùng một lúc mà không sợ bị chậm hay đơ máy. Ngoài ra với lợi thế mà màn hình “khủng” bạn sẽ có một không gian đắm mình vào các trò chơi thú vị, bạn còn có thể lưu giữ lại những bức hình đẹp nhất của chính mình, của người thân và bạn bè qua chiếc camera 13 megapixel kia.
hình chụp bằng sky a870