• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản update đầu tiên cho WP7

langthang262

Thông tin chi tiết ở đây:
http://techielobang.com/blog/2011/02/22/first-windows-phone-7-update-rolling-out-details-within/
Nếu bạn connect HD2 với Zune thì Zune cũng tự thông báo có bản cập nhật, tuy nhiên cập nhật không thành công do HD2 không phải là HD7 xịn.
Vì vậy đành phải đợi các cooker edit lại cho HD2

Đây là thông tin Update trên Blog của Window:
http://windowsteamblog.com/windows_...t-windows-phone-update-and-how-to-get-it.aspx

Mr_PDA

ko thấy nói cụ thể là update cái j nhỉ, chứ ai mà chả biết là nó paving cho cái update tháng 3 này, bố khỉ cái bọn MS này :-j

DucLong

Super V.I.P
Bản update này chỉ phát triển thêm về khả năng kết nối qua zune được nhanh hơn, việc mọi người chờ đợi nhất là wp7 có thể copy và pass thì vẫn chưa được.
Những ai dùng HD2 thì không update được phiên bản này qua zune mà phải đợi các cooker chỉnh sửa lại các chức năng trong ROM thì mới dùng được.

TranMinhMan

Super V.I.P
Build cũ là 7.0.7004.0, còn bản update này là 7.0.7008.0, ko có thay đổi gì lớn. Khuyến cáo là ae đang dùng HD2 ko nên update trực tiếp (cũng là kinh nghiệm khi dùng k@y leak, ko nên update trực tiếp từ NSX) sẽ gây lỗi đấy, ko chừng còn bị lock luôn cả cái k@y đang active nữa!:|

huydong0164

Mình thì chưa giám liều đời :D, nhưng mà giờ cắm vào cái ZUNE nó cứ bắt update , khó chịu ghê >"<

Thích thì cứ up thử có sao đâu mà liều. ROM của mình cũng liều rồi mà sợ gì UP:D. Nhưng nó check register sai nên không cho tiếp tục đành bó tay thôi. Sẽ có trong bản ROM sau của HD2 thôi. Chậm tý cho hồi hộp

hanlongltd

í má ơi, lở tay up rồi, nó đang trong quá trình update, hic hic lạy trời là được, không phải mang ra canh lốp xeX_X

:mad:) hên quá, lổi :))