• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÁO ĐỘNG ĐỎ-GAME CHIẾN THUẬT HẤP DẪN ĐÂY!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Command & Conquer: Red Alert (By EA Mobile 2009)[Java]

Đây là một game chiến lược thời gian thực hấp dẫn quá quen thuộc trên PC và các hệ máy khác nên mình cũng không cần giới thiệu nhiều.

Nhiệm vụ của bạn là khai thác tài nguyên, xây dựng căn cứ và tạo quân đội để tấn công kẻ thù.

Đồ họa và âm thanh của game tốt.

Hãy chơi và cảm nhận sự hấp dẫn của game nhé các bạn!!;;);;);;)

Chỉnh sửa cuối:

thanghht2

Chủ Topic ui cho mình file đuôi jar hay sis của game này được không.máy mình không hiển thị và giải nén được đuôi 7z này.Thank

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chủ Topic ui cho mình file đuôi jar hay sis của game này được không.máy mình không hiển thị và giải nén được đuôi 7z này.Thank

Với mấy file có đuôi .7z thì bạn chỉ cần bỏ nó thì sẽ có file .rar. Giải nén ra là có file .jar rồi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình download về có giải nén được đâu.Bỏ đuôi 7z thế nào

ôi. Bó tay với bạn rùi. Chỉ cần chọn rename đặt lại tên file thì bỏ cái đuôi .7z được rồi. Sau đó thì giải nén bình thường bằng trình winrar trên máy thính là được.

ngochoavcu

Có bản tiếng Anh không bác? mà E 63 của em dùng chỉ hiện có một nửa màn hình thôi hic hic!

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao toàn tieng ji ko vay pác?????????????????//

Đã có topic mới có bản tiếng Anh rồi mà bạn. Đây là bản cũ lúc mới ra nên ngôn ngữ của nó là tiếng Tây Ban Nha. Bạn search sẽ thấy liền:)