• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bảo mật cuộc gọi, tin nhắn với PM N_Private V1.0.2_S60 VIE-ENG (SymPViet)

TruBic

Well-Known Member
Ứng dụng này đã có từ rất lâu, nhìn chung nó cũng khá thú vị. bởi nó có thể bảo mật các cuộc gọi hay tin nhắn từ các số điện thoại có trong danh bạ của bạn.
Đã tích hợp 2 file ngôn ngữ Eng-Việt cho các bạn có thêm lựa chọn giữa bản gốc và bản dịch.
Lần đầu các bạn chọn Bạn bè mới sau đó nó hỏi bạn thêm từ danh bạ? bạn chọn ok rồi thiết lập thêm 1 số thông tin, cho số điện thoại đó.
sau đó kích hoạt nó lên nhé.
cuối cùng là các bạn thiết lập mật khẩu cho phần mềm này và sau đó thoát ra rồi chờ xem kết quả nhé.
Do ứng dụng cũng ko quá khó để sử dụng nên mình chỉ tóm gọn thôi, và nó đã đựoc xử lý bằng "thuốc" nên các bạn chịu khó dow về lấy file txt vào đấy lấy lin dow nhé. Mình đã up lên 4Shared nên các bạn dùng mobi vẫn có thể dow được.
Lưu ý: Code nhập bất kỳ 1 số nào cũng đựoc.
Chúc tất cả vui vẻ khi đến với PDAViet!