• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BaoNet : Phần mềm đọc báo Free nhanh và pro nhất

Status
Không mở trả lời sau này.

yeulam112005

Dowload tai : http://baonet.mobi/
Phần mềm đọc được rất nhiều báo như : tuổi trẻ , dân trí , vietnamnet , bóng đá .... với giao diện thân thiện dể sử dụng
Có thế xem thời tiết ở các tỉnh thành ở các tỉnh thành Việt Nam
Một số Images cho anh em chiêm ngưởng test trên N73

nangmoitiutiu

Cảm ơn bác yeulam112005 đã giới thiệu BáoNet. Em tham gia dev vụ này nên rất mong các bác góp ý. BáoNet team sẽ cố gắng ra một bản tuyệt vời nhất phục bà con.

quangvan80

đầy là phần mềm tuyệt vời, đọc được nhiều tờ báo uy tín, tin tức cập nhật liên tục... tuy nhiên chức năng chuyển trang chưa hay lắm.

nangmoitiutiu

mà không biết sắp tới có phải cho baosnet ăn không nhỉ.
Em có tham gia vụ này. BáoNet ăn bằng quảng cáo và các dịch vụ khác, quyết không ăn tiền của các bác đâu (trừ cái tin nhắn đăng ký 500VNĐ, mà cũng chả ăn được gì vì vào túi nhà mạng hết).

yeu_doi

Cái này mình thấy rất hay, mình coi được hết một đầu báo mình ưa thích không như báo mới lại thêm không tốn tiền hàng tháng.

nangmoitiutiu

Cái này mình thấy rất hay, mình coi được hết một đầu báo mình ưa thích không như báo mới lại thêm không tốn tiền hàng tháng.
Cảm ơn bác, có gì chưa tốt bác cứ comment để bọn em sửa.

quangvan80

cac ban co gang sua chuc nang chuyen trang. Minh thay phan mem baomoi, vietnamnet... co cach chuyen trang rat hay do.

Nghi_421

Member
Tôi muốn tìm phiên bản baonet cài cho máy 5800 có được không nhỉ,xin mọi người chr giáo ?

kakaman

cho mình hỏi...khi đăng ký cái phân mêm này..nếu như mình thay sim khác hay xóa phần mềm này đi rui cài lại..liệu có phải dk lại ko nhỉ....
-----khi mình đọc một bài báo nào đó ,thường là có hình ảnh minh họa.có cách nào ko cho nó tải hình ảnh minh họa ko nhỉ...mình nghĩ làm vậy sẽ tiết kiệm đc GPRS hơn...thank

coicoi272

Sao ko cài phần mềm đọc báo xnew ấy.hỗ trợ v5 đó.đọc được mọi loại báo đó.mình cũng post rồi đó.

LoiPT

mình cũng chỉ dùng baonet để đọc báo. uocaocuagio là người bên báo net ak,

kaise

vài ngày lại cm như thế kia để đẩy topic lên thì ắt hẳn là có "tí quan hệ" rồi :p

ngaythodangyeu

Cách sắp xếp đầu báo

Cách sắp xếp trình tự các chuyên mục hay đầu báo theo sở thích trong Baonet của bạn như sau :
- Di chuyển đến chuyên mục hoặc đầu báo bạn muốn sắp xếp lại.
- Bạn nhấn phím trên cùng bên trái để chọn " Lựa chọn " => Kéo xuống chọn "Sắp xếp"
- Di chuyển chuyên mục đến vị trí bạn muốn đặt => Chon OK là xong bạn ah.

Status
Không mở trả lời sau này.