• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

barCoder v1.0l phần mềm dùng đễ xem mã vạch

TruBic

Well-Known Member
đây là ứng dụng này Java mình vừa việt hóa xong chia sẻ cho các bạn
với ứng dụng này bạn có thể nhập mã vạch vào <mã vạch gồm 13 chữ số>
và xem các thông tin như quốc gia sản suất ...
bạn dl về giải nén chạy ứng dụng
bạn mở ứng dụng lên như hình 1 từ đây bạn bấn phím số 1 hoặc số 2 trên bàn phím điện thoại <bạn nên bấm phím số 2 để xem được rõ các thông tin>
sau đó bạn nhập 13 số in trên mã vạch vào như hình 2
sau khi đã nhập xong bạn bấm phím # trên bàn phím điện thoại các kết quả sẽ được hiện ra như hình 3 bạn bấn phím # trên bàn phím điện thoại để xem các thông tin còn lại
chúc các bạn vui vẻ

anhtamhcm

đây là ứng dụng này Java mình vừa việt hóa xong chia sẻ cho các bạn
với ứng dụng này bạn có thể nhập mã vạch vào <mã vạch gồm 13 chữ số>
và xem các thông tin như quốc gia sản suất ...
bạn dl về giải nén chạy ứng dụng
bạn mở ứng dụng lên như hình 1 từ đây bạn bấn phím số 1 hoặc số 2 trên bàn phím điện thoại <bạn nên bấm phím số 2 để xem được rõ các thông tin>
sau đó bạn nhập 13 số in trên mã vạch vào như hình 2
sau khi đã nhập xong bạn bấm phím # trên bàn phím điện thoại các kết quả sẽ được hiện ra như hình 3 bạn bấn phím # trên bàn phím điện thoại để xem các thông tin còn lại
chúc các bạn vui vẻ

Cái cần nhất là xem giá tiền mà không có!!>:)

jimmyvn88

Mã vạch thì lạm phát nỗi gì em, đã có mã vạch tức là nhà SX đã có giá trong đó rồi.:))

qua siêu thị thì mới có giá thui, mà giá ko phải do nhà sx đặt trong mã vạch mà
thôi ko mấy MOD giết anh em mình vì tội xi pam

JokerB

Em nhớ là mã vạch nó là bao hàm địa chỉ nhà sản xuất và thời gian sản xuất mà anh Tám :D

TruBic

Well-Known Member
Cái cần nhất là xem giá tiền mà không có!!>:)

trời giá tiền do đại lý bán chứ anh.giá cả thay đổi liên tục mà phần mềm này ko có updata online nên em cũng pó tay phải ko anhtam?

gaored

Cái này chỉ coi được tên nước và xác minh thôi.Nhà sản xuất thì chỉ hiện mã thôi, sao biết được của ai SX chứ.Mình cần là có thể coi được tên nhà sản xuất á.

Gladiator

Hix em hay đi mua đồ nhiều,tưởng cái này có giá tiền thì hay quá,mà không biết nó có phân biệt được mã vach dỏm không nhỉ ?? :D

TruBic

Well-Known Member
Cái này chỉ coi được tên nước và xác minh thôi.Nhà sản xuất thì chỉ hiện mã thôi, sao biết được của ai SX chứ.Mình cần là có thể coi được tên nhà sản xuất á.
trời nhà sản xuất là kết quả 1 đấy bạn xem lại đi kết quả 1 là quốc gia vậy ko là nhà sản xuất chứ là cái gỉ?