• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Extender v1.08 for S60V3 OS9.1

NiemKhucBuon

bản này và bản trước có khác gì kô vậy pro,bản trước đòi code,còn bản này kô biết có cấn nhập code kô?

Son_Nguyen

bản này và bản trước có khác gì kô vậy pro,bản trước đòi code,còn bản này kô biết có cấn nhập code kô?
Anh Thắng đã nói ở trên rồi mà bạn, đây là bản đầy đủ. Phải down về test mới được, ức chế thằng này từ vụ bắt nhập kkk quá rồi. Thanks anh Thắng nhiều.

trunganh0412

Đã có bản Việt hóa tại đây:

Cho to hoi,sao to dung cho N82,cai dat cau hinh roj nhung k thay thay doj gj ca,pm k hoat dong thj faj,vi to de o che do 3vach pin thj man hjnh toj nhat ma chag thay toj dj gj ca,van bj,nhjeu phan to dat cung k co tac dug gj ca.Xin hoj N82 co chay dc pm nay k!
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Bạn cứ cài đặt cho nó, khi nào Pin xuống tới cấp độ đó thì pm tự xử lý theo thiết lập, để kiểm tra pm có hoạt động hay không bạn chọn thời gian tắt mà hình nhỏ nhất là biết ngay.

Cứ dùng cái cấu hình Cải thiện nguồn Pin là tốt nhất.

nguyencanh

anh minhthang cho em hỏi tí ạ. sao em dùng no cu bảo đăng ký code ...... híc phần mềm hay wa

tuyen_bacninh

Minh Thang cho hỏi: khi chạy cái này thì mình cứ phải bật chương trình lên thì nó mới có tác dụng à? hay mình chọn chế độ xong thì cứ việc tăt nó đi,nó chạy ngầm?mình dung N81.

cong_namcam

Minh Thang cho hỏi: khi chạy cái này thì mình cứ phải bật chương trình lên thì nó mới có tác dụng à? hay mình chọn chế độ xong thì cứ việc tăt nó đi,nó chạy ngầm?mình dung N81.

Nó chạy ngầm đó bạn.Khi bạn thiết lập xong chỉ cần exit là chạy ah,chương trình tự boot lun khi bạn khởi động hay restart máy ..

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản cập nhật đây nè anh em ơi. Vào test nào.

Ravensoft Battery Extender v1.10 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL-TgSPDA

Chỉnh sửa cuối:
Mình có bản 1.10. Các bạn dùng thử nhé,

Ravensoft Battery Extender v1.10 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned *****ed-TgSPDA

Ứng dụng quản lý , ứng dụng , pin, tiết kiệm pin cho đt:
Đây là link:

http://www.zshare.net/download/63959550cb3a442f/

Hihi. Tại mình mới ào diễn đàn nên không úp ảnh được. Mong các bạn thông cảm.:D

haopro

éc , sao mình cài vào máy rồi mà giao diện chính có 2 mục hà , trong khi ảnh minh họa tới 3 mục

Caominh171

éc , sao mình cài vào máy rồi mà giao diện chính có 2 mục hà , trong khi ảnh minh họa tới 3 mục

Bạn thử vào đăng ký với số bất kỳ xem sao, khi full thì chức năng mới đầy đủ đc