• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BẦU LẠI BAN CHỦ NHIỆM CÂU LẠC BỘ HÀ NỘI

NguyenQuang

Super V.I.P
Theo đúng điều lệ hoạt động, BCN CLB Hà nội được bầu tại buổi thành lập CLB đã hết nhiệm kì hai năm . BCN CLB Hà nội đề nghị các bạn giới thiêu các thành viên tham gia BCN nhiệm kì 2. Riêng cá nhân tôi xin rút lui để nhường chỗ cho các bạn trẻ nên đề nghị các bạn kg giới thiệu.

Các ứng cừ viên cần là người có khả năng tập hợp quần chúng và tuân thủ tôn chỉ hoạt động của CLB

Tôi xin được đề cử trước như sau

- Minhanhtran
- Kiên Lonebeast
-ChuHuyHoan

Last edited by a moderator:

lonebeast

Theo đúng điều lệ hoạt động, BCN CLB Hà nội được bầu tại buổi thành lập CLB đã hết nhiệm kì hai năm . BCN CLB Hà nội đề nghị các bạn giới thiêu các thành viên tham gia BCN nhiệm kì 2. Riêng cá nhân tôi xin rút lui để nhường chỗ cho các bạn trẻ nên đề nghị các bạn kg giới thiệu.

Các ứng cừ viên cần là người có khả năng tập hợp quần chúng và tuân thủ tôn chỉ hoạt động của CLB

- Minhanhtran
- Kiên Lonebeast
-ChuHuyHoan
Anh Nam đá bom lung tung thế là vô cùng xấu có biết không?

Nemmatlanh

- Minhanhtran
- Kiên Lonebeast
-ChuHuyHoan

E CŨNG XIN CÓ Ý KIẾN THẾ NÀY,EM CŨNG ĐÃ THEO PDAVIET VÀ CLUB HN TỪ NHỮNG NGÀY MỚI THÀNH LẬP,CÙNG ANH EM TRẢI QUA BAO CUỘC VUI RỒI,GIỜ CŨNG ĐẾN LÚC THẤY CẦN CÓ SỰ THAY ĐỔI,ĐỂ ĐỘI NGŨ KHÁC LÊN CHO CLUB HN CÓ NHỮNG LUỒNG GIÓ MỚI.EM THẤY ANH MINHANHTRAN,ANH KIÊN LONEBEAST VÀ ANH CHUHUYHOAN CŨNG LÀ NHỮNG NGƯỜI NHIỆT TÌNH VÀ TÂM HUYẾT VỚI CLUB HN.NÊN GIỜ ANH NAM VÀ EM COI NHƯ CÙNG HẾT NHIỆM KỲ 1(2 NĂM),EM RẤT MONG ANH EM MỚI LÊN TỔ CHỨC CHO ANH EM HN NHIỀU CUỘC VUI HƠN NỮA ĐỂ TĂNG CƯỜNG GIAO LƯU BÊN TRONG PDAVIET VÀ CẢ BÊN NGOÀI.BẢN THÂN EM SẼ LUÔN CỐ GẮNG HẾT SỨC ĐỂ CÙNG ANH EM MỚI TỔ CHỨC CÁC SỰ KIỆN CỦA CLUB.CHÚC ANH EM LUÔN VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC!

THÂN!

Chỉnh sửa cuối:

Kangmin82

Theo em thì nên bỏ phiếu để bầu lên BCN mới,nhưng e nghĩ a Nam là người tổ chức tốt và có tiếng nói với anh em CLB Hà Nội nhất. Nên e vẫn muốn a Nam giữ cương vị này để phong trào CLB Hà Nội đi lên :D .

Một vài góp ý cá nhân của e.

lonebeast

Cám ơn anh Nam (NguyenQuang) đã tín nhiệm đưa em vào danh sách đề cử!
Tuy nhiên, hoạt động của diễn đàn ta là hoạt động quần chúng, phong trào tự nguyện, cho nên theo ý kiến của em việc ai làm Chủ nhiệm hay Ban chủ nhiệm không phải là điều quan trọng. Cái quan trọng là người làm đấy tập hợp được anh em, được nhiều anh em tin tưởng (như tiêu chí đã đặt ra).
Đối với những người mới như tôi tuy có nhiều nhiệt huyết nhưng việc biết rộng rãi các anh em là một vấn đề nan giải chứ chưa nói đến việc có thể tập hợp được anh em. Chưa kể đến nhiều yếu tố cá nhân tác động tới (như điều kiện công tác...) làm ảnh hưởng đến phong trào...
Về vấn đề bầu Ban chủ nhiệm câu lạc bộ Hà Nội, tôi đồng ý với ý kiến của anh Minh (Kangmin82). Sao ta không tín nhiệm Ban chủ nhiệm cũ, họ là những người có đóng góp lâu dài cho diễn đàn, là những người đầy nhiệt tâm và có uy tín trong anh em? Còn từ trước tới nay, mỗi một phong trào do Ban chủ nhiệm phát động đều được anh em vẫn ủng hộ nhiệt tình trước sau vẫn thế.
Đó là một số ý kiến của em
P.S: cho phép em xin được rút khỏi danh sách đề cử của anh Nam. Lúc nào các bác cho gọi là em có mặt. Cám ơn mọi người đã bỏ chút thời gian đọc bài của em!:D

NguyenQuang

Super V.I.P
Trước hết phải cám ơn các bạn đã ủng hộ tôi hoàn thành được nhiệm vụ của mình trong nhiệm kì 2 năm vừa qua. Sau hai năm các thành viên CLB đã có mối quan hệ ngoài đời khá thân tình và gắn bó, một số thành viên từ những ngày đầu thành lập đã ít tham gia các buổi sinh hoạt nhưng bên cạnh đó còn có các bạn đã hết sức nhiệt tình vì phong trào chung như : nemmatlanh, kangmin, Chuhuyhoan... Một số bạn tuy mới tham gia nhưng rất tích cực như Minhanhtran, vochonguni, tuanquynh, linhlk, kien lonebesst... Là một tổ chức, chúng ta phải tuân thủ điều lệ do vậy việc phải bầu lại BCN CLB là cần thiết. Cá nhân tôi như đã hứa với các bạn sẽ làm tốt vai trò của mình trong nhiệm kì đầu, dù đã hết sức cố gắng nhưng quá trình đảm nhiệm chức vụ chắc còn có những sai sót, hoặc đôi khi công việc quá bận nên kg thể tham gia thường xuyên . Chính vì vây tôi xin rút lui không ra ứng cử và xin được thôi giữ chức Chủ nhiệm CLB và để các mod của khu vực ofline điều hành hoạt động của CLB kể từ ngày hôm nay.
Vài lời với anh em và mong được anh em lượng thứ, tói vẫn sẵn sàng có mặt cùng anh em mối khi chúng ta cần tổ chức một hoạt động tập thể vì các tiêu chí của CLB và của diễn đàn và CLB PV HANOI vẫn duy trì hoạt động được đều đặn như truyền thống vốn có.

NguyenTu

Super V.I.P
Theo quy định thì chúng ta có thể bầu lại. Nhưng dù gì đi nữa thì a nam vẫn là thủ lĩnh tinh thân của CLUB Hà Nội. Mình có ý kiến thế này hợp lý cho cả 2 luồng ý kiến: đề cử anh Nam vào chức danh: Chủ tịch danh dự của CLUB HÀ NỘI nhiệm kỳ mới. NHưng nguyên tắc bầu cử cũng nên có sự kế thừa giữa mới và cũ. Do vậy, trong thành phần BCN nhiệm kỳ mới, vẫn nên có sự hiện diện của thành viên BCN nhiệm kỳ cũ sẽ hợp lý hơn.

Một vài ý kiến đóng góp!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Theo quy định thì chúng ta có thể bầu lại. Nhưng dù gì đi nữa thì a nam vẫn là thủ lĩnh tinh thân của CLUB Hà Nội. Mình có ý kiến thế này hợp lý cho cả 2 luồng ý kiến: đề cử anh Nam vào chức danh: Chủ tịch danh dự của CLUB HÀ NỘI nhiệm kỳ mới. NHưng nguyên tắc bầu cử cũng nên có sự kế thừa giữa mới và cũ. Do vậy, trong thành phần BCN nhiệm kỳ mới, vẫn nên có sự hiện diện của thành viên BCN nhiệm kỳ cũ sẽ hợp lý hơn.

Một vài ý kiến đóng góp!

Nhất trí với đề kiến của bác Tú. Việc này cần một người có tiếng nói, uy tín, biết tập hợp quần chúng để phong trào được phát triển sâu rộng. Do vậy cần một người đủ năng lực cũng như nhiệt huyết để đua CLB phát triển hơn nữa...

NguyenQuang

Super V.I.P
Mọi người cần đề cử để còn tiến hành bỏ phiếu chứ. Tôi thì dứt khoát rút lui rồi, về làm supervip để an nhàn tuổi già:D:D

tuanquynh8083

Active Member
Trước tiên thay mặt anh em trên diễn đàn chúng em trân trọng những gì anh Nam đã làm cho diễn đàn để anh em có thể gắn kết giúp đỡ lẫn nhau trong suốt thởi gian qua và em cũng xin tôn trọng ý kiến của anh Nam là xin an hưởng tuổi già.:)):)):))
Em cũng xin phát biểu đôi điều suy nghĩ:
Hoạt động trên diễn đàn cũng như hoạt động ngoài xã hội nó đều phải có tinh thần trách nhiệm phát huy cao đô.Hy vọng lần bầu cử này anh em sẽ phát huy hết tinh thần lựa chọn để bầu cử Chủ Tịch Câu lạc bộ giúp câu lạc bộ ngày càng phát triển vững mạnh gắn kết mọi thành viên giúp đỡ lẫn nhau cả trong cuộc sống ngoài đời lẫn trong diễn đàn.

NguyenQuang

Super V.I.P
Đề nghị các mod mở giúp cho một topic giới thiệu và bỏ phiếu bầu lại BCN CLB nhé, ( nick của tôi không có chức năng này:D)

NguyenQuang

Super V.I.P
Với trách nhiệm cựu chủ tịch CLB Hà nội tôi xin giới thiệu các bạn sau tham gia BCN CLB Hà nội nhiệm kí 2 :

- Chủ nhiệm CLB : Minhanhtran,Nguyentu1976
- PCN CLB : Chuhuyhoan, lonebeast, phươnganh,kangmin82

Đề nghị các mod của khu vực off lập topic để giới thiệu thêm ứng cử viên và tổ chức bỏ phiếu bầu BCN CLB mới cho khu vực Hà nội vì hiện nay nick của tôi không đủ quyền hạn để thực hiện công việc này.

Do nhiệm kì đã hết, tôi xin phép BQT diễn đàn được phép thôi giữ nhiệm vụ CN CLB như tôi đã đề nghị ở các bài viết trươc, Mọi hoạt động của CLB trong thời gian quá độ và việc tổ chức bầu cử, củng cố và phát triển CLB Hà nội do các mod off khu vực Hà nội phụ trách( Tất nhiên phải được sự đồng ý của BQT diễn đàn)

Tôi xin gửi lời cảm ơn tập thể BQT, cá nhân man PhamQuang đã tạo điều kiện để CLB Hà nội ra đời và phát triển như ngày hôm nay, cảm ơn tất cả các thành viên CLB Hà nội và đặc biệt là các bạn : Nemmatlanh, kangmin82,Chuhuyhoan, Tuanquynh,Linhlk, admin nncuong..... đã giúp tôi hoàn thành được nhiệm kì công tác của mình. Chúc cho diễn đàn dưới sự lãnh đạo sáng suốt của BQT ngày càng phát triển. Tôi tin tưởng rằng các thành viên CLB Hà nội phát huy truyền thống của mình tiếp tục đoàn kết, tương trợ , chia sẻ để xây dựng CLB ngày càng phát triển.

Do năng lực còn hạn chế và hoàn cảnh công việc có lúc khó khăn , nếu có điều gì sơ xuất tôi mong được BQT và các bạn lượng thứ .

Trân trọng
NguyenQuang

Chỉnh sửa cuối:

tuanquynh8083

Active Member
EM XIN BỎ 1PHIEU CHO :
MINHANHTRAN:CHỨC VỤ :CHỦ NHIỆM CÂU LẠC BỘ
PHÓ CHỦ NHIỆM CÂU LẠC BỘ:LONEBEAST
CHÚC NHIỆM KỲ MỚI CỦA DIỄN ĐÀN THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP

Nemmatlanh

EM XIN BỎ 1PHIEU CHO :
MINHANHTRAN:CHỨC VỤ :CHỦ NHIỆM CÂU LẠC BỘ
PHÓ CHỦ NHIỆM CÂU LẠC BỘ:LONEBEAST
CHÚC NHIỆM KỲ MỚI CỦA DIỄN ĐÀN THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP

E CŨNG HOÀN TOÀN ĐỒNG Ý VỚI KIẾN CỦA ANH TUẤN :D

lonebeast

Em thiết nghĩ hoạt động xã hội của anh em trên diễn đàn chúng ta trên cơ sở tự nguyện là chính, cho nên có lẽ chúng ta cũng chỉ cần có Chủ tịch câu lạc bộ làm người giữ liên lạc với anh em mà thôi.
Còn việc có Phó chủ tịch cho đủ ban bệ thì... (hiện nay chúng ta đang theo xu hướng tinh giản biên chế hành chính còn gì, các bác nhỉ?):D

tuanquynh8083

Active Member
MONG ANH EM NHIỆT TÌNH HƠN TRONG VẤN ĐỀ BẦU LẠI BCH NHÉ,MỌI NGƯỜI VÀO BỎ PHIẾU CHO Ý KIẾN.

ancola66

Super V.I.P
Ai làm thì cũng được thôi :D Nhưng quan trọng nhất không phải đủ ban bệ mà nên duy trì nếp sinh hoạt 1 Tháng 1 lần offline để anh em gặp gỡ tán phét cho vui và chỉ cần cafe thôi. Mình biết có nhiều mem muốn tham gia off nhưng ngại khoản kinh phí tăng 2 nên không đi (Rất nhiều mem trẻ và họ chỉ là sinh viên...) :(

nncuong

Administrator
Về nguyên tắc sinh hoạt vẫn theo lệ cũ, offline 1 tháng 1 lần và chỉ cafe thôi. Còn off chui không được tính :D. Về việc bầu lại ban chủ nghiệm câu lạc bộ thì nên tiến hành sớm để còn duy trì hoạt động bình thường.

NguyenTu

Super V.I.P
Mod khu vực đâu roài ấy nhỉ? tổng hợp danh sách và bầu thôi.

Cá nhân xin rút lui khỉ đề cử của Anh Nam.