• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beautiful Widgets - Trang trí màn hình home tuyệt đẹp (Cập nhật v5.5.4)

yeskia

Moderator
Có bản 4.11.3 rồi mà bác chủ thớt em đang dùng nhưng chưa biết các up file lên như thế nào để chia sẻ cho mọi người, mong bác chỉ thêm cho e với nhé

Bạn dùng một chương trình backup nào đó, sao lưu lại, sau đó chọn file .apk ra rồi upload lên 1 host nào đó , VD: mediafire hoặc Zippy share...
Lưu ý đừng giữ nguyên tên chương trình, hãy rút gọn nó hoặc thêm tiếng Việt vào, như vậy sẽ không bị xoá vì vấn đề bản quyền.

troly

Well-Known Member
Bạn dùng một chương trình backup nào đó, sao lưu lại, sau đó chọn file .apk ra rồi upload lên 1 host nào đó , VD: mediafire hoặc Zippy share...
Lưu ý đừng giữ nguyên tên chương trình, hãy rút gọn nó hoặc thêm tiếng Việt vào, như vậy sẽ không bị xoá vì vấn đề bản quyền.

Đối với androi nó là dơn giản như vậy đó! thanks!

venusian

Moderator
Cập nhật Beautiful Widgets v5.0.0

Hình minh họa:

venusian

Moderator
Cập nhật Beautiful Widgets v5.0.1

Link tải:
[DOWNLOAD]http://adf.ly/FdsgJ[/DOWNLOAD]

blackdoor

Manager
Cập nhật Beautiful Widgets v5.0.2

Link tải:
[DOWNLOAD]http://adf.ly/FfTFp[/DOWNLOAD]

Dragon459

Manager
Update Beautiful Widgets 5.0.5

[video=youtube;-TLkGFyEzWk]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=-TLkGFyEzWk[/video]
Link download:

Beautiful Widgets 5.0.5 on Google Play

or

Beautiful Widgets 5.0.5

New :

New :
Forecast Screen in us metrics (by option)
Add Help Tutorial
Confirmation dialog on back in first widget configuration
Improve :
Put back alternative geocoder, Picture cache, File logging, Widgets bitmap loading
Fix :
Airplane toggle bug, ghost widgets in bad cases, potential crashes.​

masda

Mình dùng Beautiful Widgets, vào mục theme store-->chọn clock themes, sau đó tải về 1 themes clock. Nhưng mình chọn themes clock đó apply không được (nó báo install a widget first to this theme). ra màn hình home thì đồng hồ vẫn như cũ.

venusian

Moderator
Mình dùng Beautiful Widgets, vào mục theme store-->chọn clock themes, sau đó tải về 1 themes clock. Nhưng mình chọn themes clock đó apply không được (nó báo install a widget first to this theme). ra màn hình home thì đồng hồ vẫn như cũ.

Bạn phải tạo Widget trước. Sau đó cài đặt Widget đó mới add đc Theme bạn vừa tải về

masda

Bạn phải tạo Widget trước. Sau đó cài đặt Widget đó mới add đc Theme bạn vừa tải về

Cảm ơn bạn, mình làm được rồi. soft này hay thật, tạo được nhiều kiểu đồng hồ, thời tiết,...Chỉ có đều cài nó bay thẳng vào bộ nhớ máy mất 15mb mà ko zô thẻ :|

Dragon459

Manager
Update Beautiful Widgets v5.2.0

New :

* Bổ sung ánh sáng ban ngày trong ForecastScreen (có sẵn trong ngày thứ 2 sau khi cập nhật)
Cải tiến
* tốt hơn vào quản lý trên Tablet widget
* Hủy bỏ các cuộc gọi thời tiết không cần thiết
* Chủ đề mới dịch vụ tải
* WidgetConf đơn giản hóa màn hình
* ClockWidget 4x1 bố trí mới và thiết lập mới
* Dự báo giờ có sẵn trong ClockWidget 4x4
* Sử dụng giờ địa phương theo mặc định trong các vật dụng
Nhiều sửa lỗi (xem trong ứng dụng changelog)​

Dragon459

Manager
Update Beautiful Widgets Pro v5.4.0

Yêu cầu :
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

New :

Gió mới tốc độ đơn vị thiết lập: Beaufort, ft / s, Knots, m / s
Hiển thị báo động tiếp theo trong Widget Đồng hồ 4x2
Tất cả các lĩnh vực vật dụng có thể được sử dụng như phím tắt
Phím tắt widget mới: trang web của nhà cung cấp thời tiết của
Mới - Widget: BW dự báo​