• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bệnh lạ của T-Mobile MDA Compact II

aidsaa

bệnh lạ của t- mobile MDA Compact II :
máy em khi khởi động win 6.5 lên thì hiện màn hình đen chỉ hiện sóng với giờ thôi không thấy nút start đâu cả, các bác biết đây là bệnh gì thì nói em biết với

halamnguyen

Thông tin ngắn gọn ghê , vậy khó xác định bệnh, bệnh này có thể là do bạn cài 1 phần mềm nào đó là gây nên "chiến tranh phần mềm" . Hard Reset (bấm giữ đồng thời nút Comm Manager + Record và chọt Reset - Sau đó bấm nút Gọi để xác nhận) hoặc up rom lại là khỏi thôi .

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

bệnh lạ của t- mobile MDA Compact II :
máy em khi khởi động win 6.5 lên thì hiện màn hình đen chỉ hiện sóng với giờ thôi không thấy nút start đâu cả, các bác biết đây là bệnh gì thì nói em biết với

ĐÚng vậy, có lẽ do lỗi nào đoócủa phần mềm, nhất là các phần mềm như khóa phím, phần mềm liên quan tới Today ...gây ra. Bạn nên Hard reset máy bằng phím cứng.