• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bệnh lạ không hiểu nổi HELP !!!!

shakhida_nguyen

Các bác ở đây có ai giúp em với. đang sài cái O2 mini S, hết pin tự nhiên giờ cắm sạc thì hiện màn hình khởi động lên rồi tắt, cứ len rồi tắt lên rồi tắt chứ không vô trong được. kết nối với computer thì không có tín hiệu :((
IPL 1.01
SPL 2.26
GSM 01.12.10
OS 10.0.0.10
Có ai biết bệnh này là gì không, có cách cứu không giúp e 1 chưởng với

VUHEO

BẠn cắm điện vộ chừng 3 tiếng đi (có thể phải kích pin lại), nếu vẫn còn tình trạng trên thì mua cục pin khác

Taki7610

Unlock_GSM
Các bác ở đây có ai giúp em với. đang sài cái O2 mini S, hết pin tự nhiên giờ cắm sạc thì hiện màn hình khởi động lên rồi tắt, cứ len rồi tắt lên rồi tắt chứ không vô trong được. kết nối với computer thì không có tín hiệu :((
IPL 1.01
SPL 2.26
GSM 01.12.10
OS 10.0.0.10
Có ai biết bệnh này là gì không, có cách cứu không giúp e 1 chưởng với

Con của bạn là G3 đó - Có thể do pin cũng có thể do FW đó!

shakhida_nguyen

Đã hết bệnh rồi, thank các bác. cắm sạc 1 hồi, HReset lại thì lên, nhưng không vô được tới trong, reset 3,4 lần thì vô được. chắc tại cái jack sạc có vấn đề, cắm sạc để y nguyên thì không sao, sờ mó nó 1 chút thì sạc không vô, ko biết bị sao nữa. :(