• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Call Cheater v1.0 [Giả lập môi trường cuộc gọi]

bang3lang

Smart Phoneware Best CallCheater v1.0​

Phần mềm giả lập môi trường cuộc gọi
Đã đc bẻ khóa bởi Illusion

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

- Một phần mềm rất tiện ích cho mấy ông chuyên trốn vợ đi nhậu nhẹt hoặc abc...xyz >:) Giao diện rất đơn giản và dễ sử dụng , các bạn cứ cài vào rồi mò 1 lúc là ra , chúc vui !
Hãy ấn
nếu phần mềm có ích nhé b-)

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

cái này hình như trong phần cập nhật pm có òy mà? mấy cái tiếng đó nghe bị lặp đi lặp lại, jả jả làm sao ế. đề nghị AE ở PDA ko cho vợ vào làm mem PDA hoặc lấy vợ là mem PDA nhé, lộ hết!

bang3lang

cái này hình như trong phần cập nhật pm có òy mà? mấy cái tiếng đó nghe bị lặp đi lặp lại, jả jả làm sao ế. đề nghị AE ở PDA ko cho vợ vào làm mem PDA hoặc lấy vợ là mem PDA nhé, lộ hết!

Có topic tổng hợp rồi , thêm 1 topic giới thiệu chi tiết chắc cũng đc chấp nhận nhỉ ;) Để tôi kiếm mấy file có đuôi .amr dài dài cho anh em sử dụng :)) Xài cái này có đi "mát xa" vợ gọi cũng ko sợ , hê hê >:)

*P/s : Anh em muốn ko bị lộ , bật ghi âm lên (nhớ cho lưu dạng file amr) rồi ra đường đứng nửa tiếng là có file giả dạng đang ở ngoài đường ngon :))

m0nk3y86

ủa sao mà ko nghe đc tiếng nào hết áh. chỉ chút nhen thanks
Khi bạn kích vào pm, bật chế độ Activate lên. Sau đó thoát ra ngoài, thử gọi sẽ thấy 1 mục hiện ra cho bạn chọn âm thanh theo ý muốn.
Nếu muốn nghe thử, vào pm -> sounds -> nghe nhé!

bang3lang

Khi bạn kích vào pm, bật chế độ Activate lên. Sau đó thoát ra ngoài, thử gọi sẽ thấy 1 mục hiện ra cho bạn chọn âm thanh theo ý muốn.
Nếu muốn nghe thử, vào pm -> sounds -> nghe nhé!

Chuẩn ko cần chỉnh =D> Rất ngắn gọn xúc tích !

m0nk3y86

Có topic tổng hợp rồi , thêm 1 topic giới thiệu chi tiết chắc cũng đc chấp nhận nhỉ ;) Để tôi kiếm mấy file có đuôi .amr dài dài cho anh em sử dụng :)) Xài cái này có đi "mát xa" vợ gọi cũng ko sợ , hê hê >:)

*P/s : Anh em muốn ko bị lộ , bật ghi âm lên (nhớ cho lưu dạng file amr) rồi ra đường đứng nửa tiếng là có file giả dạng đang ở ngoài đường ngon :))
Thế vẫn ko hay, sao fải mất công đứg ngoài đường nhỉ. Cách hay là rủ vợ đi lượn, tranh thủ ghi âm trên đường (1 công đôi việc), đảm bảo thật ko kịp đỡ :p
Ông cố kiếm mấy file .amr nghe thật & dài chút nhé, mấy file mặc định chán lắm!

bang3lang

Thế vẫn ko hay, sao fải mất công đứg ngoài đường nhỉ. Cách hay là rủ vợ đi lượn, tranh thủ ghi âm trên đường (1 công đôi việc), đảm bảo thật ko kịp đỡ :p
Ông cố kiếm mấy file .amr nghe thật & dài chút nhé, mấy file mặc định chán lắm!

1 ý kiến cũng ổn :)) Để rảnh rảnh tôi ra đường ghi âm rồi post lên cho anh em xài b-)

Kojiro

Super V.I.P
Đã sửa Link nhé , thank vì đã nhắc nhở . Có phần mềm hay mải post cho anh em quên mất quy định mới :-/

Vẫn chưa đúng qui định mà bạn :-?? Link phải đưa vào file txt rồi up lên chứ, mình đây thấy bạn sửa gì bài trên đâu :)

bang3lang

Vẫn chưa đúng qui định mà bạn :-?? Link phải đưa vào file txt rồi up lên chứ, mình đây thấy bạn sửa gì bài trên đâu :)

Mời cậu xem lại đi nhé , ấn vào "Download" là sẽ vào 1 trang web chứa 1 file nén rar , trong file nén rar là file "Link.txt" có chứa Link down phần mềm mà mình đã post ở trên . Muốn đóng góp cho diễn đàn mà post phần mềm thôi cũng bị soi thế này thì đóng góp sao đc nữa ?

kennyhieu

ai có tiếng âm thanh không gian yên tĩnh cho tui đi hehehehe nhìu lúc đi ngoài đường v hởi đang ở đâu thì còn nói đang ở nhà dc =))

Kojiro

Super V.I.P
Mời cậu xem lại đi nhé , ấn vào "Download" là sẽ vào 1 trang web chứa 1 file nén rar , trong file nén rar là file "Link.txt" có chứa Link down phần mềm mà mình đã post ở trên . Muốn đóng góp cho diễn đàn mà post phần mềm thôi cũng bị soi thế này thì đóng góp sao đc nữa ?

Soi là thế nào? Mình được quyền xóa bài bạn đi nhưng vẫn cố gắng nhắc nhở cho theo đúng qui định sao gọi là soi. File txt rất nhẹ sao bạn ko đính theo file đính kèm.
Và bạn có biết 1 điều quan trọng nữa là trang mega.180 là link ko lưu vĩnh viễn ko? Sau 1 thời gian sẽ bị xóa đó, bạn ko biết à.
Bài viết hoàn chỉnh và chịu tiếp thu luôn hoan nghênh, đi ngược lại qui định thì không bạn à.

tanmai123

Anh nào chỉ em cách chuyển bài với. Máy em khi gọi tới thì nó cứ play có 1 bài à mặc dù em đã chọn qua bài khác. Hic mất 20k đt mà em vẫn ko thể nào chỉnh nó qua bài khác đc

tanmai123

Tình hình là khi người ta gọi tới máy mình chỉ chọn được có mỗi tiếng mưa với đúng 1 bài hát duy nhất mình nhấn chuyển qua bài khác mà nó cũng chỉ hát mỗi bài đó thôi ko đỗi được:(

Black_Cat999

chào chủ thớt , soft hay lắm ......mà pác làm ơn up lên host mediafire dùm được ko , mình down ko được bên mega .....nói chung trước tới giờ cay cái host mega lắm ........thanks trước..........

panrai

Super V.I.P
chào chủ thớt , soft hay lắm ......mà pác làm ơn up lên host mediafire dùm được ko , mình down ko được bên mega .....nói chung trước tới giờ cay cái host mega lắm ........thanks trước..........

link dwol bình thường mà bạn,của bạn đây