• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Full Screen Message - Cái tên nói lên tất cả

spiderman_anhvu

Phần mềm Full Screen Message cho phép bạn có thể xem nội dung tin nhắn trên toàn màn hình. Khi nghe thấy âm báo tin nhắn tới, bạn chỉ việc lấy điện thoại ra khỏi túi và đọc nội dung của tin nhắn đã hiện sẵn trên màn hình (rất giống với hệ điều hành Windows Mobile trên PPC).

Để khởi động Full Screen Message, bạn chỉ việc active chương trình. Tất cả các tin nhắn sẽ được hiện lên màn hình ngay khi nhận được. Khi service của chương trình đang chạy, không nhất thiết phải để mở ứng dụng, bạn có thể tắt nó đi để tiết kiệm bộ nhớ.

Nếu nội dung của tin nhắn quá lớn, không vừa với màn hình, bạn có thể cuộn tiếp xuống để đọc nhờ các phím lên/xuống.

Bạn có thể trả lời tin nhắn, gọi lại cho người gửi, xóa tin nhắn hay mở hộp thư tin nhắn trực tiếp.

Nếu bạn có nhiều hơn 1 tin nhắn chưa đọc, chỉ việc chuyển sang các tin khác thông qua phím trái/phải.

Nhấn nút [Dismiss] để tắt màn hình Full Screen Message vừa đọc, nó sẽ xuất hiện lại khi có tin nhắn mới.

Link attach cuối bài cho anh em nhé :)
Thêm 1 link cho anh em thích công nghệ barcode:
dm

Ủng hộ mình nhé =D>
p/s: PM cho mình số IMEI + Email để xài phần mềm suốt đời nhé :p + đọc chữ ký nữa >:)

Các bạn lưu ý: Một số bạn muốn xài full phần mềm xin vui lòng nhắn tin PM cho mình nhé, đừng post bài trên forum, quan điểm của mình là nếu post bài xin k3y trực tiếp trên forum thì mình không send đâu. Hãy PM, vừa đảm bảo tuân thủ nội quy của forum, vừa tránh làm loãng topic

Chỉnh sửa cuối:

Zenki

Super V.I.P
Sao có ai thay đổi bài viết của mình mà chẳng nói gì thế nhỉ :-/ :-/ :-/
Nội dung vẫn thế mà bạn ;) BQT chỉ thay đổi Screenshot cho phù hợp với quy chế Upload và Download PM của diễn đàn thôi :D

Kojiro

Super V.I.P
Sao có ai thay đổi bài viết của mình mà chẳng nói gì thế nhỉ :-/ :-/ :-/

Thay cái hình nhìn nó hay hơn chứ nhỉ? táv giả hỏi câu này chứng tỏ tác giả chưa test :))

Sorry! Rút kinh nghiệm lần sau nha :)

spiderman_anhvu

Thay cái hình nhìn nó hay hơn chứ nhỉ? táv giả hỏi câu này chứng tỏ tác giả chưa test :))

Sorry! Rút kinh nghiệm lần sau nha :)

Cái hình trên đấy có phải là hình mình chụp từ máy ra đâu :)), vừa vào xem lại thấy cái hình khác mà không thấy comment gì cả nên hỏi thôi :)

Auto

Cái hình trên đấy có phải là hình mình chụp từ máy ra đâu :)), vừa vào xem lại thấy cái hình khác mà không thấy comment gì cả nên hỏi thôi :)

Chưa full hả pác

Posted via Mobile Device

Auto

thông cảm đi mà!
E vào link pác cho k thấy đâu, với lại e thích TA hơn pác ui :(
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
thông cảm đi mà!
E vào link pác cho k thấy đâu, với lại e thích TA hơn pác ui :(
Posted via Mobile Device

Cái đó dùng chung cả anh lẫn vh, bạn khỏi mất công xin xỏ vậy mà:D

kiemvuongvn

cái này để lộ wá ngừi khác zễ thấy :))

nguy hiểm wé =))

dành cho ngừi lớn tủi mắt khó nhìn thì ok :p

lamnt0702

Tác giả là chủ topic hả zenki

Posted via Mobile Device

Tất nhiên chủ topic ko phải người viết nên phần mềm này mà là đi sưu tầm và dịch từ tiếng anh sang tiếng viết để giới thiệu và chia sẻ cho a e thôi,bạn pm cho bác spiderman_anhvu để có code đăng ký nhé :)

xiah_pro

diễn đàn kô tuyên truyền crk nhưng kô cấm bạn ạ...hầu hết phần mềm giới thiệu ở đây toàn là phần mềm crk hoặc là có key cả...

lamnt0702

diễn đàn kô tuyên truyền crk nhưng kô cấm bạn ạ...hầu hết phần mềm giới thiệu ở đây toàn là phần mềm crk hoặc là có key cả...

Tất nhiên là ko cấm file c***ked nhưng vừa rồi bạn hoangtu2410 đã post file c***k nên bị SM Kojiro del bài đó thôi :)

Kojiro

Super V.I.P

Được nhưng làm kín bạn à! bạn có thấy đa số các Pm Cr@ck đề là dẫn link qua host chứ ko up kèm file à. Anh em cũng đang triển khai dần up các file host dán vào file txt. nếu bạn có làm thì hãy làm theo cách đó nhé. Up k3y trực tiếp file đính kèm là bị dell đấy!