• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BEST OF BEST 24 LATEST THEMES S60v3

nouvu2372

BEST OF BEST 24 LATEST THEMES S60v3

BEST OF BEST 24 THEMES VIP FOR S60v3

DOWNLOAD TRỌN BỘ THEMES

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

ngại wá sợ bạn bận chuyện nên ra tay luôn.Lần sau không dám zậy nữa:-??

dung1291985

ngại wá sợ bạn bận chuyện nên ra tay luôn.Lần sau không dám zậy nữa:-??
Bạn đã down đc rồi thì up lên host khác đc ko, ví dụ Mediafire chẳng hạn, mình thì ghét thằng easy-share nhất, đợi 1 lúc điền mã số bấm down nhưng khi IDM hiện lên thì chỉ down đc file *.htm, sau đó nếu down lại nó bắt đợi hơn 400s chưa thấy host này quái quỷ như cái host này, đã thế lần nào cũng có 1 cái hình sexy ở trên giả bộ video để lừa đảo nữa chứ --> anti cái host này X-(

nouvu2372

Bạn đã down đc rồi thì up lên host khác đc ko, ví dụ Mediafire chẳng hạn, mình thì ghét thằng easy-share nhất, đợi 1 lúc điền mã số bấm down nhưng khi IDM hiện lên thì chỉ down đc file *.htm, sau đó nếu down lại nó bắt đợi hơn 400s chưa thấy host này quái quỷ như cái host này, đã thế lần nào cũng có 1 cái hình sexy ở trên giả bộ video để lừa đảo nữa chứ --> anti cái host này X-(

Up lại lên MU hoặc MF đi bác ơi. Cái hót này ra net mở ngại quá

các bạn chờ tí đang up link
chúc vui

Chỉnh sửa cuối:

nxyen

Sao không chia từng theme mà cho mem chọn cho dễ. Làm cả cục biết đường nào mà lần

nouvu2372

Sao không chia từng theme mà cho mem chọn cho dễ. Làm cả cục biết đường nào mà lần

Vậy giữa máy tính xách tay và để bàn,bạn sẽ chọn cái nào khi đi xa họăc đi cafe wifi:(?Trong diễn đàn thấy có đầy rồi nên không cần chia

Chỉnh sửa cuối:

Hioshi

cảm ơn bạn.theme đẹp lắm,nhưng mình down về đâu thấy có đủ 24 theme đâu, một số theme trên hình minh họa ko thấy có :(