• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Private Conversation v1.1 - Phần mềm bảo mật (trag 3)

nima1985

Well-Known Member
Bản Private_Conversation_v1.1.0 đã FULL nhé :))

Thật trớ trêu thay khi vừa diệt xong VIRUS của bản K@YGEN thì lại có bản cập nhât V1.10 và đã FULL =))

Down về giải nén lấy link dùng FF để down ;))

fuzzytech

Bạn add người nào thì những gì liên quan đến tin nhắn và cuộc gọi của người đó sẽ được quản lý riêng biệt ở trong chính phần mềm này!Bạn phải vào phần mềm này để quản lý những người bạn đã add!
Mình đã add number ở trong soft rồi, nhưng chỉ quản lý được cuộc gọi thôi, còn lại tin nhắn cứ chui ra ngoài inbox của Mesaging.
Hay phần mềm của mình bị lỗi?
Mình không hack máy mà Signed (vì lần mò mãi ko hack được N82 V31)
Thanks.

MinhThang

Manager
Mình đã add number ở trong soft rồi, nhưng chỉ quản lý được cuộc gọi thôi, còn lại tin nhắn cứ chui ra ngoài inbox của Mesaging.
Thanks.

Mình cũng đã thử nhiều pm bảo mật tin nhắn nên biết, có pm nó chẳng dấu được gì cả, mặc dù đã có đặt pass.:-?

nima1985

Well-Known Member
Thanks.

Ở MODE phải đặt chế đọ là FOLLOW RULER nhé cưng :D

anhtruong3801

Mình cài vào nhưng bị lỗi font.toàn ra hình vuông.Vậy font của nó là gì nhỉ.Chỉ mình với.thks!

fuzzytech

Ở MODE phải đặt chế đọ là FOLLOW RULER nhé cưng :D

:|cái này thì đương nhiên rồi ạ
Mình thử các chế độ rồi, chỉ dấu được cuộc gọi thôi, sms vẫn chui ra ngoài, tèo téo teo.....

nima1985

Well-Known Member
Mình cài vào nhưng bị lỗi font.toàn ra hình vuông.Vậy font của nó là gì nhỉ.Chỉ mình với.thks!

Bản full bạn down là bản tiếng Tàu nhé!Nếu máy bạn không có font tiếng tàu thì lời khuyên cho bạn nên xài bản có K@YGEN mà mình post ở bài 2 :D

nima1985

Well-Known Member
:|cái này thì đương nhiên rồi ạ
Mình thử các chế độ rồi, chỉ dấu được cuộc gọi thôi, sms vẫn chui ra ngoài, tèo téo teo.....

Chỉnh MODE là FOLLOW RULES, rồi thế đã vào RULES add nick người cần quản lý và đã ENABLE ở defaut chưa?;;)

Xài tốt trên N95 8G và N81 8G đã hack của mình :D

DUCBACLIEU

Tình hình là khi vào chương trình cài đặt số đt xong thoát ra, đến khi mở lại ct này chỉ chớp 1 cái rồi thôi .Cả ct đã việt hóa cũng bị y như vậy, có ai bị như vậy kg? :(:)(:)((

nima1985

Well-Known Member
Tình hình là khi vào chương trình cài đặt số đt xong thoát ra, đến khi mở lại ct này chỉ chớp 1 cái rồi thôi .Cả ct đã việt hóa cũng bị y như vậy, có ai bị như vậy kg? :(:)(:)((

Rồi lại 1 trường hợp bị đối phần mềm nữa :)) cài ứng dụng thì cái nào hay và dùng nhiều hãy cài,cài tùm lum nó đá nhau toe loe đấy =))

anhtruong3801

Bản full bạn down là bản tiếng Tàu nhé!Nếu máy bạn không có font tiếng tàu thì lời khuyên cho bạn nên xài bản có K@YGEN mà mình post ở bài 2 :D

thks bạn mình đọc được rồi.Để chạy thử coi sao.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trong link mình đính kèm có cả file cài đặt và thuốc. Các bạn cứ down về rồi tự đăng ký luôn, khỏi phải mất công chờ đợi xin xỏ.

trungtanthanh

Cần xin key phần mềm Smartphoneware Best Private Conversation Best (Private Conversation v1.1 - Phần mềm bảo mật)

Nokia E71
imei: 354855020658703
Xin cám ơn trước

nguyenson_44

Máy của mình cài không được. Báo lỗi là:
Can't initialize BPC Engine. Reason: System error (-11)
Không biết pm này có bị xung đột với pm nào không?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Máy của mình cài không được. Báo lỗi là:
Can't initialize BPC Engine. Reason: System error (-11)
Không biết pm này có bị xung đột với pm nào không?

Cái này mình thấy tương thích rất tốt mà. Bạn còn cài thêm PM bảo mật nào nữa k?:-?