• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Beyond Snowfall Donate-Tuyết rơi khắp mọi nơi trên điện thoại của bạn

BuuPhucCT

Well-Known Member
Beyond Snowfall Donate

Thể theo yêu cầu của mọi người. Mình sẽ mua và up lên 1 soft giúp cho tuyết có thể rơi ở khắp mọi nơi trên chiếc mobile của bạn. Bản donate này sẽ có nhiều tùy chỉnh giúp cho tuyết rơi trở nên long lanh hơn và thật hơn bao giờ hết.
Một soft rất đẹp để trang trí cho điện thoại của bạn trong những ngày Noel sắp tới.
Link trên market:https://market.android.com/details?id=eu.illyrium.androidsnowdonate&feature=search_result

Tuyết rơi ở khắp mọi nơi từ desktop

scaled.php

Đến màn hình menu

scaled.php

Đến Astro Filemanger

scaled.php

Và trong music player

scaled.php

DOWNLOAD

thuglife18

Well-Known Member
đẹp đẹp wa kos sài cũng thks , htc của mình hao pin lắm cài vào chắc ko trụ đc nữa ngày wa ^^

yeskia

Moderator
Cái này là hiệu ứng, có tác dụng trang trí, chắc không hao pin lắm đâu vì đơn giản mà!
Vị trí bài này thích hợp ở khu vực trang trí điện thoại: Theme - wallpaper..., nên mình sẽ chuyển bài sang đó nhé!