• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BIẾN GIAO DIỆN THÀNH WALKMAN KHI TẮT VÀ KHỞI ĐỘNG MÁY P990i,M600,P1i

vietDuck

Dẫu có gặp chút rắc rồi . Nhưng bán lĩnh vẫn là mãi mãi =)) Rất cám ơn anh em đã quan tâm :D Mình cài lại được rồi Dù hơi gặp khó khăn Nhưng cũng phải cám ơn CongVoi và các anh em khác Đã cống hiến cho các Tín Đồ UIQ3 những màu sắc sống động Tất nhiên rễ hiểu ko phải muốn đạt gì cũng được Để đạt được thành công đôi khi phải chả giá Vứt vài con P990i là sẽ ngon thôi =))

hoanghai1992

Dẫu có gặp chút rắc rồi . Nhưng bán lĩnh vẫn là mãi mãi Rất cám ơn anh em đã quan tâm Mình cài lại được rồi Dù hơi gặp khó khăn Nhưng cũng phải cám ơn CongVoi và các anh em khác Đã cống hiến cho các Tín Đồ UIQ3 những màu sắc sống động Tất nhiên rễ hiểu ko phải muốn đạt gì cũng được Để đạt được thành công đôi khi phải chả giá Vứt vài con P990i là sẽ ngon thôi
=)) đã ai phải vứt con P990 nào vì lỗi phần mềm chưa pác :p

thaovy08

FW thì em biết . Vẫn toàn làm mà :( Khổ ở chỗ Mod cái giao diện kia về là ko khởi động được máy luôn . Chỉ hiện WalkMan ko thấy thanh chạy đâu cả . Và cứ thế cho đến khi hết PIN . FW lại đòi Pin dưới 50% thế mới đau . Khổ em rồi :((

Chắc là tại bạn làm sai ở bước nào đó rồi.

thanhtamlx

Mem nào muốn BIẾN GIAO DIỆN THÀNH WALKMAN KHI TẮT VÀ KHỞI ĐỘNG MÁY cho P990i,M600,P1i thì xem ở #33 của chủ đề "TỔNG HỢP MOD STARTUP & SHUTDOWN CHO DẾ YÊU CỦA QUÝ VỊ ĐÂY!!!" Mình đã cài thành công và đã upload file ở #33 luôn rồi đấy! Nhớ đọc kỹ bài trước khi Mod.

chocai

CÁC BRO CÓ GIAO DIỆN WALKMAN KHI TẮT VÀ KHỞI ĐỘNG MÁY NỀN MÀU ĐEN GIỐNG AVATAR CUA thanhtamlx KO, CHO MÌNH XIN VỚI
THANKS

Vitcon321

hix dòng P là dòng của doan nhân tại sao lại phải dùng caí walkman này nhỉ .mình xài dòng P thì phải tự hào vì nó dành cho doanh nhân chứ

CongVoi

Super V.I.P
hix dòng P là dòng của doan nhân tại sao lại phải dùng caí walkman này nhỉ .mình xài dòng P thì phải tự hào vì nó dành cho doanh nhân chứ

Hehe dành cho những bạn nào thích thay đổi không khí mà bạn!!

chuvantoan

bạn congvoi có chương trình giản nén cho p9
ko vậy. mình dùng jzip giản nén tòan từ rar qua zip . cứ vậy ko à ko ra được file
mình cần. chẳng lẽ cứ ra tiệm hòai. giúp mình nha. mình đã dùng xplore chuyển qua zip. mong tin bạn

tới à chú chỉ cho anh cách cài cái này đi

tranminhtam

các bạn cho mình hỏi là bây zờ mình muốn thay nhạc khởi động và tắt máy được ko? cám ơn rất nhiều!!

linhhon0007

các bạn cho mình hỏi là bây zờ mình muốn thay nhạc khởi động và tắt máy được ko? cám ơn rất nhiều!!

mình nghĩ là được nhưng bạn hay nghien cứu kĩ chứ không up lại firmware thì mệt lấm,nhưng bạn cứ khám phá thoải mái,mình thấy với UIQ thì không gì không thể hihi,đó chỉ là ý kiến của mình thôi :D

hoathaneitc

mình dùng hack phone nhanh đã hack thành công rồi nhưng tìm ko thấy thư mục 102030fd đâu cả............... đã cho hiện các file ẩn lên rồi nhưng chẳng thấy :( làm sao bây h có ai giúp mình vs hixxxx

tommynguyen1961

mình dùng hack phone nhanh đã hack thành công rồi nhưng tìm ko thấy thư mục 102030fd đâu cả............... đã cho hiện các file ẩn lên rồi nhưng chẳng thấy :( làm sao bây h có ai giúp mình vs hixxxx

không có thì bạn cứ tạo 1 folder cho nó là xong.
Chúc bạn thành công.

hoathaneitc

không có thì bạn cứ tạo 1 folder cho nó là xong.
Chúc bạn thành công.

thank thank thank e làm đc rồi :)) bác cho em cái njk' Yahoo đc hok.................YH cuả em này YH hoathaneitc mún hỏi thêm 1 chút vấn đề :">