• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Biến Laptop thành điện thoại bàn

duchoangn

Có bác nào biết biến laptop dell vostro 1500 (os: vista) thành một cái điện thoại bàn không ạ. Chỉ cho đệ với b-)b-)b-)

nttlove

bạn có link điện thoại cố định chưa.Nếu có thì bỏ chừng 50k ra CH mua 1 cái đt bàn gắn vào.hjhj.zỡn nha đừng có zận.

son_volam002

Nhớ từ thời xa lắc có chương trình dial và nhận cuộc gọi qua modem, giờ không biết có cái nào tương tự không nữa.

duchoangn

hiazz buồn wá tìm hoài không thấy, chờ hoài cũng chả có bác nào chỉ giúp hết huhu buồn

cuteont

Trời ạ, bác này giàu quá lấy laptop làm điện thoại kìa, ra mua 1 cái có mấy chục ngàn về call cho đã, còn cái laptop dùng để làm chuyện khác chứ... heheheheheh

O2XDAEXEC

Bạn dùng chương trình Skype tạo 1 tài khoản xong rồi có tể dùng nó để gọi đt Free đấy!!!

theviola

mua 1 con điện lực rồi lấy keo con voi gắn vào laptop, thế là xong. he he (đùa tí cho vui thôi nha) he he...

duchoangn

các bác có muốn khi đang luyện công trên lầu mà có dt dưới nhà chạy đi nghe hay là ngồi một chỗ bấm bấm vài cái vừa luyện công vừa trả lời dt hehehe .E hỏi vậy chủ yếu để biết kỷ thuật thôi chứ có cái lỗ đó chỉ để lên net và nhận fax bằng dây dt thôi à thế thì phí wá

gởi O2XDAEXEC: theo mình biết thì nó chỉ free giữa máy tính với máy tính với nhau thôi còn gọi cho dt bàn hay di động thì phải có tốn tiền đấy bạn à

Ý mình ở dây là muốn gắn line dt bàn vào vừa nhận dt tới và gọi đi dược luôn đấy các bác à,bác nào biết thì chỉ cho e nó với còn thằng nào không biết mà ban vào nó bửa thì e pó tay kakaka