• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

ngoc114

trời đất kiểu này thì chắc phải 10 ngày nữa mới có thể xài FW3.0 mất.lâu wa....
mà ko biết con 2G của mình có xài luôn được ko nữa hay lại fai chờ thêm đây

Zenki

Super V.I.P
trời đất kiểu này thì chắc phải 10 ngày nữa mới có thể xài FW3.0 mất.lâu wa....
mà ko biết con 2G của mình có xài luôn được ko nữa hay lại fai chờ thêm đây
FW 3.0 sẽ chính thức tung ra thị trường từ 17/6 và miễn phí cho người dùng iPhone 2G và iPhone 3G. Riêng iPod Touch sẽ phải trả 9,95 USD.

ThAngNgO_

sốt ruột nhỉ , đang nhờ bà chị ở bển ship về cho 1 cái 3GS thèm quá>:)

hongdat1106

sốt ruột nhỉ , đang nhờ bà chị ở bển ship về cho 1 cái 3GS thèm quá>:)

3Gs vừa mới ra vậy mang về VN xài được không bạn?Mình cũng định nhờ người bạn cuối tháng 6 này mang về 1 cái nữa mà sợ chưa unlock được :(

ThAngNgO_

3Gs vừa mới ra vậy mang về VN xài được không bạn?Mình cũng định nhờ người bạn cuối tháng 6 này mang về 1 cái nữa mà sợ chưa unlock được :(

cần gì bít sài đc ko bạn, cầm cái mới để hưởng thụ và thỏa niềm đam mê đã :D

HuynhThanh

Lụm trước đi bạn, từ từ rồi cháo cũng nhừ hết à!:D

M

minhyahoo

Guest
hahahah ngũ không được hả bị apple cho ăn bơm rùi=))

Zenki

Super V.I.P
PHP:
troi oi 06:00 ngay 17/06 roi ma tren trang apple van chua co FW3.0 dau ca
Bên Mỹ bây giờ chỉ mới là 8 - 9h tối ngày 16 thôi bạn ah :D Chờ đến trưa hoặc chiều nay mới có :D

tranbaophong

mình có rùi các bạn nào để lại email mình gửi cho FW3.0 cho tat ca iphone minh co nguoi lam trong apple ma hehe

Status
Không mở trả lời sau này.