• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
ok ko sao ko sao, xưng hô thế cho thân mật mà, mọi ng` dĩ hòa vi quý, k quá khiếm nhã là đc mà, mọi người bỏ qua đi nha

ah tiện thể cho em hỏi các bác nhé, trên AppStore có phần download firmware 3.0 của iPhone và iTouch ý là 2 các khác nhau đúng k? minh k thể lấy fw cảu iPhone cài cho iTouch đc nhỉ....
Cả 2 là 1 đó bạn, iTouch cũng sẽ là iPhone nếu có thêm SMS và chức năng phone :))

minhchicker

nói như bác thì em cũng giải thích đc. vì em thấy ở bên phần iPhone nó cho dl free còn ở bên iTouch phải mất 1 khoản gần 10$, nếu theo bác giải thích thì dl free của iPhone cho lành, thế thì loạn :D :D

azerty250776

hoaip

Xuân Trường ơi đã gần 11h rồi vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả vậy.

MaDemCT

Nghe đâu 00h:00 mới cho update. Lại phải chờ, giống đón giao thừa quá ^ ^

xiaohan

18 mới ra cơ chán quá hí hửng chờ ngày up. Mà đồ nghề mới có itune8.2 thì unlock = mắt rồi. Mong Dev-team sớm úp ultrasnow để jbreak:D

minhchicker

bản official là như nào hả các bác? em chưa hiểu lắm....

gần 11h rồi, chẳng thấy động tĩnh gì từ Apple cả, chẳng lẽ mình cầy tới đêm......

MaDemCT

bản official là như nào hả các bác? em chưa hiểu lắm....

gần 11h rồi, chẳng thấy động tĩnh gì từ Apple cả, chẳng lẽ mình cầy tới đêm......

Nó ra kiểu này chắc giống hồi bản 2.0 chưa được bao lâu là ra thêm bản khác nửa. Tầm bản thứ 4 trở đi mới dùng ok chán apple quá.

Zenki

Super V.I.P
nói như bác thì em cũng giải thích đc. vì em thấy ở bên phần iPhone nó cho dl free còn ở bên iTouch phải mất 1 khoản gần 10$, nếu theo bác giải thích thì dl free của iPhone cho lành, thế thì loạn :D :D
Vậy mình hỏi thử bạn là update qua iTunes thì nó có khu download phân biệt iPhone và iTouch không? Nếu dùng iTouch mình nghĩ lúc bắt đầu update nó sẽ đòi hỏi code activate để chạy và code này chỉ sẽ dành cho những ai đã trả $10 cho nó :D Vậy thì sợ gì loạn :))

minhchicker

nhưng tình hình là chưa thấy động tĩnh gì từ nhà Apple cả bác ah nên em chưa thể làm gì đc, mong chờ chờ mong quá đi mất ý

maximum

cảm giác thật là yomost zzz,sốt ruột như ngôi chờ vợ sinh e bé vậy zzz:p

duymanh17

thoải mái bạn ah:) vì thứ 6 có soft để unlock rồi:)) ultrasnow nhé....nghe bảo unlock đc tất cả phiên bản)yeahhhhhh

Status
Không mở trả lời sau này.