• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BÌNH LUẬN & CHÀO ĐÓN FIRMWARE 3.0 CHO IPHONE

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Đang down 3.0 cho ip 3G. Gắn ipod gen1 vào nó báo " Chi cho em 9,99$ rồi em cho download" ẹc ẹc đợi web nước ngoài up lên tha hồ download về he he.
Mình nghĩ không đơn giản như bạn nói đâu, Apple nó đã tính hết rồi :))

scott2712

:(( không chịu đâu :(( các bác down đc ? % rồi ạh ?
cái mạng củ chuối của em dis rồi ko hiểu sao download đc, vào mỗi 4r đc :((
chắc ság mai fải vác cày ra cafe rồi :((
bác nào update xong cho anh em cái hình với nhé :((
thèm quá :((

MaDemCT

Mình nghĩ không đơn giản như bạn nói đâu, Apple nó đã tính hết rồi :))

Thì cũng như những phiên bản 2.x của ipod thôi nó vẩn bán nhưng người ta download về rồi up lên mạng lại thôi. Nó làm vậy để kiếm thêm chút cháo đó mà ai ko đợi đc thì chi cho nó 10$ ăn cháo lòng, chứ 3G nó lock mở mạng vẩn được nói chi chuyện này.

Zenki

Super V.I.P
Giờ mà toàn Việt Nam bị nghẽn đường truyền mạng và disconnect 1 cái thì không hiểu sao nhỉ :))

IPHONE12

Up lên dùng tạm làm iTouch đi bạn :D Giờ này còn ý kiến gì nữa :D Chờ tool sau, nghe nói Tool trong ngày này cũng ra luôn đó :))

[imáy mình là 2G mà lên khôg dám úp.chán chưởng

xiaohan

giờ mà VN disconnect thì miền bắc chạy sang CN up nhờ =)). Miền trung qua Thái Lan Up dùm. còn Miền Nam qua Sing up hộ. =)) =))

vietthangtrion

xong đã lên 3.0 chờ chút nữa xem chạy thế nào đã. Chưa thấy gì hay cả không quay video dc(3G) chờ dev-team thôi.

Chỉnh sửa cuối:

longgiang81

Super V.I.P
Mình mới đc ~70Mb. mạng củ chuối quá :D

Status
Không mở trả lời sau này.