• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bit-Side PanoMan - Chụp ảnh với ống kính 23mm

MinhThang

Manager
Bit-Side PanoMan v3.0.667
Các bạn down về cài cả hai file nhé, truớc khi vào c/t thì bật camera lên ( phải là main came đấy). Các bạn nhấn nút chụp hoặc nút chọn để chụp khi chụp xong sẽ xuất hiện 1 ô vuông mầu đỏ bên cạnh hình vừa chụp,chờ sử lý một lát các bạn di chuyển camera sang trái hoặc phải theo hướng mũi tên cho đến khi ô vuông đó trùng khít vào ảnh vừa chụp lúc đó camera sẽ tự động chụp ảnh tiếp theo, cứ như vậy cho đến ảnh thứ 3,4,5,..tùy ý.

Ảnh mình chụp thử nè:

Chỉnh sửa cuối:

h8k5

hình chụp không được thẳng lắm. nếu có chân nữa thì chuẩn :D

TranNguyenTu

Ảnh chụp xem tốt nhất khi ghép <3 miếng, nếu ghép >3 miếng, amnhr cuối cùng sẽ nhỏ, rất khó xem..

vnpt1706

con N73 thì cài không được rồi .chỉ cài được 1 file thôi.có bác nào test trên n73 chưa?

Germaniteen

Cái chương trình này một số máy mới như N82 thì có sẵn đó,khỏi cài,còn các máy khác thì k bít cài xong chụp ra sao nữa

zZzHoangSon

Có bác nào Sign giúp em được không ah . Em cài không được . Em cảm ơn nhiều . IMEI : 357651017115808

troly

Well-Known Member
Hix,hix,...Em xem rùi,nhưng làm không được...bác nào tốt bụng sign giúp em với,em thấy phần mềm này hay quá.Em muốn dùng lắm

Ko được nh­­ư thế nào bạn ơi? chịu khó đi thôi.

MinhThang

Manager
Hix,hix,...Em xem rùi,nhưng làm không được...bác nào tốt bụng sign giúp em với,em thấy phần mềm này hay quá.Em muốn dùng lắm

Bạn thật sự không hack phon được hãy gởi IMEI máy của bạn lên mình sign cho nhưng hơi lâu đó.

nickyquan

Đã thử với em này..Mình chụp 3 tấm,rồi tăng độ phân giải tối đa ngồi gần 4 phút mới save được ấy chứ...

MinhThang

Manager
Đã thử với em này..Mình chụp 3 tấm,rồi tăng độ phân giải tối đa ngồi gần 4 phút mới save được ấy chứ...

Bạn nói đúng đó cái ban đầu chụp xong chờ nó xử lý quả thật hơi lâu nhưng những tấm tiếp theo thì tự động chụp rất nhanh hình ảnh rõ ràng nói chung là sài ok. đâu phải máy chuyên dụng mà mình so sánh.

tiny1990

Bạn nói đúng đó cái ban đầu chụp xong chờ nó xử lý quả thật hơi lâu nhưng những tấm tiếp theo thì tự động chụp rất nhanh hình ảnh rõ ràng nói chung là sài ok. đâu phải máy chuyên dụng mà mình so sánh.

tại Ram các bác đầy nhóc rôi đó. Hãy tắt hết các ứng dụng (kể cả chạy ẩn mà không hiện trong task list bằng phầm mêm best task 2.1 nhé)
Rồi chụp lại đi kết quả sẽ nhanh mĩ mãn. còn chụp 1 tấm ảnh 360 dộ với độ phân giải cao nhất mà mất 4 phút là điều khó tin đấy:-?. Tôi test trên N95 đâu có lâu zu vậy. N82 còn nhanh hơn nữa chưa tới 1.5 phút
=D>

zZzHoangSon

Bạn thật sự không hack phon được hãy gởi IMEI máy của bạn lên mình sign cho nhưng hơi lâu đó.

Em làm hoài mà không được,em vào Device Manager nhưng không hiện nên ports của N73 trên máy tính như hướng dẫn.Em không hack được.Hix.Anh sign giúp em với nhé.bác nào biết nguyên nhân làm sao không hack được thì làm ơn chỉ cho em với nhé.Em cảm ơn nhiều!

MinhThang

Manager
Em làm hoài mà không được,em vào Device Manager nhưng không hiện nên ports của N73 trên máy tính như hướng dẫn.Em không hack được.Hix.Anh sign giúp em với nhé.bác nào biết nguyên nhân làm sao không hack được thì làm ơn chỉ cho em với nhé.Em cảm ơn nhiều!

Bạn chát với mình qua nick minhthang200679 bảo đảm mình chỉ tận nơi bạn sẽ hack được rất nhanh ngày nay không ai cứ cài đặt pm ứng dụng lại phải nhờ người khác sign lâu lắm bạn à.

vnpt1706

bạn sign dùm tôi 1 cái luôn đi .Tôi ngại hack phone lắm ,imel của máy tôi ;3589.7301.3127.648 ."chờ tin vui ",nhớ sign dùm tôi 1 cái nha !!!:-/