• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black crystal s60v3v5 by Duylinh27884

Radium

Moderator
hì hì. lâu rồi đc mở hàng cho a. theme này icon có bộ icon nhìn ảo thật. trong suốt đúng cái tên Crystal. ;;) down về xài thôi :D

duylinh27884

Moderator
sao chỉ có 930kb thế anh, ko bk đủ icon không nữa T.T

Mình làm tầm trên trăm mấy icon à bạn vừa đúng full các app trên máy mìh,ai thiếu tự bổ sug thêm,icon mìh để luôn định dạg svg chứ ko chuyển qua svgb nên các bạn cứ dùg ink add thêm app còn thiếu trog máy các bạn;;)

Ntv_79

Theme đẹp lắm. Các hình trong lòng icon để màu trắng thì dễ nhìn hơn nhỉ.

duylinh27884

Moderator
Theme đẹp lắm. Các hình trong lòng icon để màu trắng thì dễ nhìn hơn nhỉ.
Tại mình dùng hình nền màu tối nên khó nhìn chứ nếu dùng 1 hình nền sáng sủa tí như hình phog cảh thiên nhiên icon sẽ nổi bật lên thôi:D

duylinh27884

Moderator
cho e xin cái sound support của theme này đc không:-?
nó có nằm riêng đâu mà xin em,nó là lệnh nằm trong file skn mà.Muốn thêm nó vào phải dùg Carbide.ui tạo 1theme mới hoàn toàn mới thêm nó vào đc.Đơn giản nhất là cứ dùng theme này làm theme nền sau đó thay nhữg thứ như icon,đồg hồ,cột pin,sóg,bàn phím,softkey...e muốn từ theme khác vào là ok,đổi luôn âm thanh trong theme vẩn đc mà ;;)

duylinh27884

Moderator
Là xin file nhạc của theme này đó hả,nếu xin file nhạc thì có sẵn trog theme mà cần gì xin nhỉ:(cứ dùg siseditor bug theme ra rồi giải nén lấy thôi.