• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Nblue s60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
theme đjp phết mà có full hầu như các app hay dùng k anh linh ơi! :D

Theme này mìh edit lúc trước,cũng lâu rồi lúc đó edit để dùg cho s60v3 thì full trên máy mình vì lúc đó add theo các app n82 mìh đag dùg,giờ mới chuyển qua belle copy lại các theme mà mìh sưu tầm trước giờ qua thì thấy nó nên post lên cho ae cùg dùg,cài trên con mới của mìh thì ko full,còn 1theme Black Nred nữa:D

pokemonabsol

cai` cai' theme nay` vao` thi` chu~ trong nt no' mau` den trung` voi' mau` nen` ko thay' gi` ca? vs lai. phan`nhap. so' de? goi. dien. no' cung~ den thui cang con mat' ra cung ko thay',co' ai co' cach' sua? lai. cho~ nay` ko chi? voi'

duylinh27884

Moderator
cai` cai' theme nay` vao` thi` chu~ trong nt no' mau` den trung` voi' mau` nen` ko thay' gi` ca? vs lai. phan`nhap. so' de? goi. dien. no' cung~ den thui cang con mat' ra cung ko thay',co' ai co' cach' sua? lai. cho~ nay` ko chi? voi'

Có 2 cách
1.thay hình nền và menu khác vào
2.edit lại màu chữ bên tab colour.
Cách làm thì tìm các bài hd về theme đọc để biết cách làm,ko quá khó đến nỗi ko làm đc đâu:D
Mà bạn viết bõ dấu kiểu này khó đọc quá

pokemonabsol

Có 2 cách
1.thay hình nền và menu khác vào
2.edit lại màu chữ bên tab colour.
Cách làm thì tìm các bài hd về theme đọc để biết cách làm,ko quá khó đến nỗi ko làm đc đâu:D
Mà bạn viết bõ dấu kiểu này khó đọc quá

hỳ do bữa trước máy mình hư viết tiếng việt có dấu ko đc.À mà cho mình hỏi cách edit mau chữ gì đó đi tìm trong 4rom rùi mà ko thấy =D