• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Black Nred s60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Black Nred s60v3v5 edit by Duylinh27884

Ps: Hình minh họa test trên bản của s3, bản v3v5 mình edit có thể sẽ khác 1 tí vì theme này tác giả ko làm cho v5! :D

LINK DOWNLOAD

Radium

Moderator
Seri màu đỏ nhìn nổi bật hơn hẳn màu xanh. :D Hôm nay mở hàng cho a ngon lành rồi. hehe

duylinh27884

Moderator
Seri màu đỏ nhìn nổi bật hơn hẳn màu xanh. :D Hôm nay mở hàng cho a ngon lành rồi. hehe

2bộ này với bộ cala v2 là nhữg bộ lúc trước a rất thích và dùg nó trog 1thời gian dài đó :D

iamstven

tiện thể bác cho nguồn icon để em edit full đi :D.svg nha bác...bác cho nvg thì e chịu:((

duylinh27884

Moderator
tiện thể bác cho nguồn icon để em edit full đi :D.svg nha bác...bác cho nvg thì e chịu:((

Mình mà cho theme này icon định dạg nvg như bản trên s3 thì các bác cài vào đơ máy luôn rồi còn đâu :)) dùng sisconter bung ra mà lấy bác :D

tuandatnew

V5 cũg có nhiều kiểu đh đẹp mừ bạn;;) lần sau viết đầy đủ dấu nhen! :D

em thấy mấy cái 3d đẹp nhất,...nhưng ko sài dc nên cắ rang sài hì hì ! có cái nào dẹp shera em với nhá !tìm trong ưng dụng oy ma thây bình thường

duylinh27884

Moderator
em thấy mấy cái 3d đẹp nhất,...nhưng ko sài dc nên cắ rang sài hì hì ! có cái nào dẹp shera em với nhá !tìm trong ưng dụng oy ma thây bình thường
Chuyển qua s^3 là sài đc tất.. ^^!

Ps: lúc trước mìh thấy mod Dragon có làm vài kiểu đh dạg LG,HTC cho v5 cũg đẹp đó,bạn chịu khó qua khu ứng dụg chung của s60v5 lật lại các trang cũ tìm xem coi có thích đc kiểu nào ko

Chỉnh sửa cuối:

tuandatnew

Chuyển qua s^3 là sài đc tất.. ^^!

Ps: lúc trước mìh thấy mod Dragon có làm vài kiểu đh dạg LG,HTC cho v5 cũg đẹp đó,bạn chịu khó qua khu ứng dụg chung của s60v5 lật lại các trang cũ tìm xem coi có thích đc kiểu nào ko

cung thử rỏi mà không dow dc htc :(

nvh2981

Member
cung thử rỏi mà không dow dc htc :(

Digital LG+HTC by arsenal23

với v5 mình hay thường dùng cái này,thấy củg đẹp ...
[download]http://upfile.mobi/47151[/download]