• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Blackra1n - Tool Jailbreak cho iPhone 3G[S] / iPod Touch

Ea007i

Mới gia nhập thế giới iphone nên mọi thứ còn rất lạ đối với mình, cho mình hỏi:
-Iphone của mình là 3GS World FW3.1.2 nếu restore lại rồi chạy cái blackra1n này thì sau đó mình có thể dùng PC Suite để restore lại những game và ứng dụng đã crack ko?
Thanks

IPHONE12

Nếu IP bạn thấp hơn tuần 40 thi JB ok.còn lớn hơn 40 thì sẽ bị lỗi Reboot và ăn cáp phải dung Blảckan1 JB lại.khi JB rùi bạn Cài Cydia và cài thêm Appsyn 3.xx có thể cài app va game đã xxx

Zenki

Super V.I.P
toi mang cap len version 3.1.3 (7E18) Modem Firmware 05.12.01 vay muon cai cydia xin chi giup . Thanks

Cho thông tin thế này chẳng ai biết mà giúp! Lần sau post bài tiếng Việt có dấu dùm nhé!

qtvnn

Các bác cho em hỏi Máy em : 3GS Version 3.1.2 ( 7D11 ) FW 05 . 11 . 07
Serial Number 83942G733NP
Model MC131SL
Liệu Blackra1n sau khi JB được máy lỡ tắt đi thay Sim hoặc khi máy Restar lại có bị ăn táo không . Em mới dùng nên không biét xin các bác chỉ giáo nhé
Thank

vnh

Các bác cho em hỏi Máy em : 3GS Version 3.1.2 ( 7D11 ) FW 05 . 11 . 07
Serial Number 83942G733NP
Model MC131SL
Liệu Blackra1n sau khi JB được máy lỡ tắt đi thay Sim hoặc khi máy Restar lại có bị ăn táo không . Em mới dùng nên không biét xin các bác chỉ giáo nhé
Thank

Có bác ạ. Máy bác sx tuần 42!

AnhTu

Super V.I.P
toi mang cap len version 3.1.3 (7E18) Modem Firmware 05.12.01 vay muon cai cydia xin chi giup . Thanks
HIện tại model firmware này thì chưa cài cydia được nhé. Cố gắng viết bài tiếng VIệt nhe bạn.

khanh318

em đang dung con 3G vừa nhỡ tay update từ 3.1.2 len 3.1.3 nên dùng BlackRa không thể nào được nữa , bay giờ phải quay chở lại 3.1.2 không hay vẫn có cách để dùng Blackra với 3.1.3 ? bác có cách nào giúp đỡ em nhé xin cám ơn nhiều !

hancongyen

Mình đã thử rất nhiều lần rồi, dùng BlackRa không thể nào được dược với FW 3.1.3. Chót up lên rồi đành chờ thôi bạn ạ!

khanh318

nếu ai có nhơ tay up lên 3.1.3 thi hay quay về 3.1.2 ( restone nhấn phím ship + restone sau đó dùng fimrware 3.1.2 ) rồi tự nó sẽ restone lai 3.1.2 thi se dùng được Blackra như bình thường , minh vùa bi như vậy nhưng đã sử ly được . chúc các bạn giống như mình thành công !

Vinh3C

các bác ơi! 3GS đã jailbreak được chưa nhỉ! hic!
Toàn chơi games bản quyền chán quá!
Không làm gì được~X(

vipboy_9x

Moderator
các bác ơi! 3GS đã jailbreak được chưa nhỉ! hic!
Toàn chơi games bản quyền chán quá!
Không làm gì được~X(

3GS vẫn chưa JB được,bạn chịu khó đợi đi nhé và chơi game bản quyền tiếp nhé=D>

bigtiger0905

có ai cao thủ cho mình hỏi tí nhá:
mình xài con IP 3gs fw 3.1.2 BB 05-11-07 mua bên Mỹ tháng 2/2010
lúc mới mua về mình JB băng blackra1n thì rất okie, xài được sim của vina, mobi. và cài khoảng 40 game và app.
sau khoảng 3 lần reset thì hôm nay 22/03/2010 thì nó trơ ra không thể JB nữa, mình chạy blackra1n xong thì nó hiện logo của goehot sau đó nhá 1 cái lại quay về recovery mode
mình thử làm rất nhiều lần nhưng không được.
không biết có ACE nào có cách giải quyết nó không ạ.!!!!

Zenki

Super V.I.P
có ai cao thủ cho mình hỏi tí nhá:
mình xài con IP 3gs fw 3.1.2 BB 05-11-07 mua bên Mỹ tháng 2/2010
lúc mới mua về mình JB băng blackra1n thì rất okie, xài được sim của vina, mobi. và cài khoảng 40 game và app.
sau khoảng 3 lần reset thì hôm nay 22/03/2010 thì nó trơ ra không thể JB nữa, mình chạy blackra1n xong thì nó hiện logo của goehot sau đó nhá 1 cái lại quay về recovery mode
mình thử làm rất nhiều lần nhưng không được.
không biết có ACE nào có cách giải quyết nó không ạ.!!!!
Xem lại thử có vô tình nâng nó lên FW 3.1.3 không X_X

khoailangsung0

mình không có update firmware, minh chi reset all network thôii, thì nó restart lại và bị như thế. không biết sao luôn.

Trời ơi...tui cũng bị y như bro....này giờ mò hoài mà không tìm được giải pháp....trang tinhte bị sao mà không vào được....có cách gì không các bro.....

kianh88

mấy bác ơi em xài con touch 3 8gb .em chạy jb blackra1n xong màn hình nó hiện đèn sáng lên..chẳng lên 1 cái j` cả...tắt máy khởi động lại thì vẫn bình thường nhưng ko có cái cydia j cả ??? chẳng hiểu là tại sao