• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE-PDAVIET ROM WM6.5_V77&V77a (Core 21876)M2.1-M2.5

taimit

sao thế máy của cậu là máy gì thế chắc là HTC HD mao trạch đông rồi
tớ thấy không 1 bản rom nào là máy của cậu không lỗi cả có lẽ là bạn lên chuyển qua dùng máy MP4 đi :))

Oài. Cài nhiều thì có nhiều lỗi chứ sao? Đã có ai dùng mà gặp được bản Rom nào hoàn hảo chưa? Không có lỗi gì chưa? doquangduc đã nói là ở trên là khi Hard reset thì lại có chuông và rung đấy thôi, khi cài phần mềm vào mới bị mất chuông và rung cơ mà. Đã nói rõ là đụng với phần mềm rồi còn gì. Sao bạn phải chế nhạo người khác như vậy. Chắc gì bản thân bạn đã hơn người khác. Đây là diễn đàn để thảo luận và chia sẻ chứ không phải là nơi phê bình người khác.

headone

sao thế máy của cậu là máy gì thế chắc là HTC HD mao trạch đông rồi
tớ thấy không 1 bản rom nào là máy của cậu không lỗi cả có lẽ là bạn lên chuyển qua dùng máy MP4 đi :))

Thục tế các bản build mới và Manila 2.5 còn một số lỗi. Mỗi máy có một số lỗi nhỏ khác nhau và cùng chung 1 vài lỗi nào đó, nếu máy nào có quá nhiều lỗi sau khi cài các bản ROM thì lỗi thuộc về phần cứng của máy đó, giải pháp là nên đến cửa hàng mua máy để complain và đổi máy

to thanhbinhbk: chắc chú này giỡn:-?

Chỉnh sửa cuối: