• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.1 V15 - Build 21018.1.6.0

Status
Không mở trả lời sau này.

thangbom

trời, cái V15 này chưa kịp sốt lên, bác Quang lại tung cái V16 kìa bà con, đón nhận trưa mai nhé. Lỡ máu rồi, up với Bác Quang một chuyến nữa ... Cám ơn bác, by the way ...

HuynhThanh

trời, cái V15 này chưa kịp sốt lên, bác Quang lại tung cái V16 kìa bà con, đón nhận trưa mai nhé. Lỡ máu rồi, up với Bác Quang một chuyến nữa ... Cám ơn bác, by the way ...

Vì bản V15 chưa được hoàn thiện mà! Vẫn còn 1 số lỗi nhỏ! Mình chờ bản V16 của chú Quang qua nay mà!:D

PhamQuang

Manager
Vì bản V15 chưa được hoàn thiện mà! Vẫn còn 1 số lỗi nhỏ! Mình chờ bản V16 của chú Quang qua nay mà!:D

Thực ra bản V15 cũng không có lỗi trầm trọng, chỉ là 1 số bugs liên quan tới Sensor mà thôi, ai quen Registry đều có thể điều chỉnh tốt.
Thực tế bản V15 và V16 cùng được Build trong 1 ngày đó.
Bản V16 dựa trên OS và Driver mới từ bản 1.22.921.3 (TW) với Build mới từ Ship ROM, khác với V15 dựa trên Build 21018 là Build không được hoàn thiện lắm.
Hy vọng các bạn sẽ có hài lòng với V16.
V16 đã đưa link tải lên như đã hứa.
V17 cũng sẽ được đưa lên, nhưng V17 sẽ là bản WM6.5 BETA không có TouchFLO.

Status
Không mở trả lời sau này.