• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLACKSTONE WM6.5 ROM V59 >>> V60 (Core 23047) với LEO-MANILA (UPDATE)

Status
Không mở trả lời sau này.

HuynhThanh

* V61 (Core 23412) với hình ảnh minh họa:

* V62 với Core 23049???? :))

Chú Quang khiếp thật! Chưa làm xong bản mới, đã có core chuẩn bị cho bản tiếp theo rùi!:))

IPHONE12

ở màn hình Home mà cho ẩn đc 3 cái shoocust đi thì nhìn đẹp hơn.hihi

ngphuongqt

vbminh

Các bạn có bị như mình không??? Chuông và Rung cho tin nhắn không có, bình thường có mục New Text Message để chọn còn lần này (bản rom V60) chỉ có mục New Message thôi, mình đã chọn để chuông và rung nhưng không thấy áp phê. Có ai làm được xin chỉ giúp mình với!!!

Cháu chào chú!
Cảm ơn chú đã vất vả tạo ra rất là nhiều ROM cho mọi người dùng!
Chú ơi cho cháu hỏi 1 chút ạ!
Cháu up ban rom ROM V59 (Build 23047.5.3.0) và ROM V60 (Build 23047.5.3.0) của chú chạy rất tốt duy chỉ có phần People để Import SIM Contacts chỉ copy được khoảng 9 số điện thoại từ SIM vào Contacts thì dừng lại và không copy thêm được nữa?
Rất mong chú trả lời !
Cháu Thịnh!

FreemanNFS

Các bạn có bị như mình không??? Chuông và Rung cho tin nhắn không có, bình thường có mục New Text Message để chọn còn lần này (bản rom V60) chỉ có mục New Message thôi, mình đã chọn để chuông và rung nhưng không thấy áp phê. Có ai làm được xin chỉ giúp mình với!!!

bình thường mà đâu có gì đâu bạn. bạn test kĩ lại đi.

caothanhhai

Em thì bị phần nghe nhạc chỉ nghe được cao lắm là 30 giây không thì 15 giây là chết ngắc, không biết bị sao bác ạ!!!

IPHONE12

Cháu chào chú!
Cảm ơn chú đã vất vả tạo ra rất là nhiều ROM cho mọi người dùng!
Chú ơi cho cháu hỏi 1 chút ạ!
Cháu up ban rom ROM V59 (Build 23047.5.3.0) và ROM V60 (Build 23047.5.3.0) của chú chạy rất tốt duy chỉ có phần People để Import SIM Contacts chỉ copy được khoảng 9 số điện thoại từ SIM vào Contacts thì dừng lại và không copy thêm được nữa?
Rất mong chú trả lời !
Cháu Thịnh!

ai cung bi nv mà.chú Quang xem dùm

masterbeu

Bác Phạm Quang ơi, rom 60 của bác đẹp tuyệt, nhưng mà em thù cái manila lắm, bác co bản rom 60 nào "without manila " ko ? Cho em xin voi, em thích cái titanium của 6.5 hơn. Thanks bác 1000 lần !

CARDINPHUC

Bác Phạm Quang ơi cháu tải bản WM6.5 ROM 1.59.841.60 - HTC TouchHD có up dược các loại máy o2 các đời không vậy? bác giúp cháu với.Thanks Bác PQ

Status
Không mở trả lời sau này.