• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Blackver V_dialmond_SKIN CE OS 5.2.19588build19588.1.1.4

Status
Không mở trả lời sau này.

truongngoclan

The requested URL /pdaviet/hoangdat/BLACKVER5Upgrade.rar was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.
Apache/2.2.8 (Unix) mod_ssl/2.2.8 OpenSSL/0.9.8g DAV/2 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 Server at kc9.info Port 80
HU HU.....KHÔNG DOWN ĐƯỢC BẠN AH?

vnanhvn

Bác kiểm tra lại link dow đi và cả cái " extROM ở đây " nữa, không dow được và cung chẳng có cái extROM. Em đang mong chờ quá!!!!!!!!!!!!

kaka_86

Hix..ROM ơi là ROM...Nóng Lòng Quá....^^..UP Len MEDIAFIRE Đi anh..download cũng nhanh..

Hoangdat_vista

EXTrom chỉ có duy nhất cái HTC_diamond, nếu rảnh, ngày mai sẽ làm nó bự hơn. Các bạn lưu ý sử dụng cả EXtROM cho đồng bộ. Có thể tự mình thêm soft theo yêu cầu

Hoangdat_vista

Đã cập nhật lại link:
http://kc9.info/pdaviet/hoangdat/ExtROM.rar
http://kc9.info/pdaviet/hoangdat/BlackVER5Upgrade.rar

Chỉnh sửa cuối:

hibiki

Tất cả link đều tốt. Đã tải thành công và đang test... G9, all!

rosebeast

hahaha,lại có ROM mới để test rồi.=D>=D>=D>=D>
lâu nay ROM BA lắng xuống bầy giờ nhờ bác ĐẠT lại nong lên rồi đây:D=D>=D>=D>

hibiki

Ủa lúc cài, đến phần ExtROM, nó báo lỗi: \Storage Card\ExtROM\WM_Plugins.cab does not exist!

Có ai bị giống tớ ko?

Last edited by a moderator:

hibiki

hok có cái đó trong ExtRom mà trong file config.txt của bác ĐẠT lại có nên nó báo vậy đấy.bác bật file đó lên xoa dòng đó =D>đi là xong

Ồ, ra thế.. Đang up lại từ đầu...hixhix

lvl

Đã mấy lấn muốn đổi máy nhưng tới bây giờ thấy rằng không nên đối tí nào!!! Thật sự không hiểu các bạn Hoangdat và Dvh làm thế nào mà có thể sản xuất ROM nhanh đến thế. Bản thân anh em khi up rồi test cũng mất cả tuần mà chưa chắc đã test hết chức năng. Thật nể cường độ làm việc của hai bạn! Cảm ơn nhiều!

vnanhvn

Bác ơi, sao khi em cài HTC_Networkwizard ra thì máy thông báo là không sử dụng được vậy ạ ( The program you have installed may not display properly because it was designed for a previous version of Windows Mobile soflware). Em là người thường xuyên đi xa nên việc kết nối GPRS là một việc hết sức quan trọng, mong bác giúp đỡ em sớm ạ!

Chỉnh sửa cuối:

vettau

Của mình IE bị lỗi không chạy được, tạm thời chưa phát hiện thêm gì !

Status
Không mở trả lời sau này.