• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

minh_phuong_

anh Vu cho em link media với, link này em dow ko dc, mà bản này thêm mod vào dc ko anh Vũ? giúp em nhanh với đang flash

em dow dc rồi mà sao giải nén raa copy vào computer ko dc, file bị lỗi

Last edited by a moderator:

Kenptaj

Có bác nào biết cái màn hình chủ của win7 cho s60v5 ko em nhìn thấy có ảnh ở trên diễn đàn mà ko biêt ở đâu

minh_phuong_

ai xai 5233 cho minh xin 2 file này với, mình dow về mà file bị lỗi, đau cái đầu thật, pm : nhockboykute_xaudzai_bmp, nhanh với. đang flash

minh_phuong_

Anh Vũ cho hỏi dow file về rename lại ntn, em muốn thêm mod tất đèn phím cứng vào thì dc ko, có ảnh hưởng đến ram ko, pin có tăng ko,

minh_phuong_

thì so với cái fw của bạn, nếu nó khác thì đổi thôi, ì mình k nhớ cái tên rofs2 này nữa

đổi giống tên trong fw gốc đúng hông anh, mà anh rảnh up file 5233 lên mediafire r cho em link với, chứ trên mega dow ko dc, dow về là file bị corrupt , em làm cả buổi chiều mà ko dc, giúp em cái, ko tin thì anh dow của 5233 về xem có bị ko

Luu_Tan_Vu

đổi giống tên trong fw gốc đúng hông anh, mà anh rảnh up file 5233 lên mediafire r cho em link với, chứ trên mega dow ko dc, dow về là file bị corrupt , em làm cả buổi chiều mà ko dc, giúp em cái, ko tin thì anh dow của 5233 về xem có bị ko
UH đổi giống fw gốc

Status
Không mở trả lời sau này.