• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

whitesmile

cho mình hỏi.
mình dùng core v51.6.002 của binh24
flash lại bản này toàn đến đoạn pooling phone bị lỗi. giúp mình với :D

xjzaj_nd

mình flast fw gốc mà đến đoạn pooling phone cũng bị lỗi ai giúp mình với . Mình thử nhiều bản lắm rồi nhưng đến đó toàn bị lỗi chỉ có dùng fw gốc v51.6.002 là flast được nhưng fw đó lại không có tiếng việt và chưa hack

whitesmile

mình flast fw gốc mà đến đoạn pooling phone cũng bị lỗi ai giúp mình với . Mình thử nhiều bản lắm rồi nhưng đến đó toàn bị lỗi chỉ có dùng fw gốc v51.6.002 là flast được nhưng fw đó lại không có tiếng việt và chưa hack

mình cũng bị như thế. chẳng biết tại sao?

nicky205

lỡ up lên v51.6.002 thì ko xuống được v51.0.002 nữa bạn ơi, chịu khó xài fw đó thôi, muốn xài tiếng việt thì bạn tự cook thôi

kenta_209

mình có fw 51.6.2 tiếng việt nè .hjhj a ơj cho e hỏi lấy rof này vs core 51.6.2 đk không ạ? Hay là phải bung rof gốc ra rùi xóa hít.. Ùi cho file của rof này vào ùi đóng gói vậy mới đk ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.