• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BLAZE VIETNAMESE FOR NOKIA 5233/NOKIA 5230 BY VURAIN84

Bạn thấy pin bản fw này thế nào?

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

nhockfc

lâu k dùng Fw gốc thấy lạ lạ hay hay :D mà mình dùng thấy mượt hơn mấy kái cfw c6,n97 kia, và kông nkận ram toàn trên 5x (mà tkao tác máy vẫn mượt :)))

huutran77

lâu k dùng Fw gốc thấy lạ lạ hay hay :D mà mình dùng thấy mượt hơn mấy kái cfw c6,n97 kia, và kông nkận ram toàn trên 5x (mà tkao tác máy vẫn mượt :)))
Thật k vậy ta:-?:-?:-?:-????kiểu này phải thử=D>=D>=D>=D>:D thôi.

kulboy_vn

tốt nhất bạn k muốn bị xung đột ảnh hưởng máy thì bung rofs2 hoặc core ra mà thay effects

kulboy_vn

bạn đùa à đây là fw mà chủ thớt đã cook rùi đó tải về và fl cùng với fw gốc'. Đọc kỹ hd trên boc đó nha bạn

dathat

Member
Thấy rỏ nhất là lướt web và nghe nhạc, cải thiện rất nhiều nhất là nhạc, nghe to hơn và sướng tai hơn. Và để coi thêm nữa

namhbnam

hix. Flash còn chưa rõ. Bạn nào up file nào thì chỉ biết dùng file đấy. down về chép đè vào fw gốc để flash. Thế file gốc kiếm đâu giờ. Hỏi thì toàn trả lời kiểu chê bai. Chán thật.

thainguu

Nokia thiệt là đáng iu, ngay cả em 5233 cùi bấp nhất xóm mà chú ấy vẫn ko bỏ, ôi Nokia iu quá đi mất, kiểu này kiều gì mình cũng lên các dòng máy cao hơn của Nok mà thui...

Có một số thằng (hay sủ.) rằng Nokia hết thời, bọn đt!!! :))

huutran77

hix. Flash còn chưa rõ. Bạn nào up file nào thì chỉ biết dùng file đấy. down về chép đè vào fw gốc để flash. Thế file gốc kiếm đâu giờ. Hỏi thì toàn trả lời kiểu chê bai. Chán thật.
Tại cách bạn hỏi dễ làm người khác khó chịu thôi.

hucu

Member
FW gốc là V50 hay V51, mình không download được trên navi, bạn up lên cho mình được không, máy minh V50.1.001, máy 5233 màu đen

0902123007

tất nhjên là được rồi.Nhưng bạn phải tạo lại c2z nhá.Nếu không có thể máy pạn sẽ mất nguồn ak
cảm ơn nha mình tưởng ofw hok hiển thị cá bơi ngoài HCReen cơ, đợi có 5230 dùng vậy giờ vẫn chơi cfw 04 của Thanh Tùng

Status
Không mở trả lời sau này.