• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Blue Tron v1 s60v3v5 by Duylinh27884

Radium

Moderator
hì hì. Lại được mở hàng cho bác. Theme đẹp quá! E thấy bộ ̣ icon vuông vuông tạo cảm giác giống android phần nào

duylinh27884

Moderator
hì hì. Lại được mở hàng cho bác. Theme đẹp quá! E thấy bộ ̣ icon vuông vuông tạo cảm giác giống android phần nào

Hì,lúc đầu đặt tên Tron ICS đó chứ,trên ss hôm qua là Tron ICS đấy thôi nhưg sau đổi tên lại vì còn 1bản blue tron v2 nên đặt tên blue tron v1 cho dễ nhớ :p

ganang1234

lại chậm chân mất oy;;) nhìn tiêu đề e cứ tưởng bác share các theme trong chữ ký nhưng phiên bản 1 cơ=))

Radium

Moderator
lại chậm chân mất oy;;) nhìn tiêu đề e cứ tưởng bác share các theme trong chữ ký nhưng phiên bản 1 cơ=))

mình cũng tưởng như cậu. ol bằng đt trong lúc đợi nó tải tưởng tượng cái icon blue tron kết hợp ICs đỉnh đến mức nào;;)

LeKhangAn

Bản này full hả bác Linh như thế anh em pdaviet cảm on bác nhiue62 rùi , hiếm cóa người nhiệt huyết như bác đấy :D

duylinh27884

Moderator
Bản này full hả bác Linh như thế anh em pdaviet cảm on bác nhiue62 rùi , hiếm cóa người nhiệt huyết như bác đấy :D
Chắc chỉ full trên máy mình thêm phần nữa vì bộ icon này là của theme trên s^3 nên icon cũg ko đc nhiều lắm bác ạ:(

Dragon459

Manager
icon này định dạng svg hả bác DL.
nhìn na ná 1 bộ IP dạng bmp.
bộ IP dạng BMP kia cũng rất đỉnh nhưng chỉ được chục icon.

duylinh27884

Moderator
icon này định dạng svg hả bác DL.
nhìn na ná 1 bộ IP dạng bmp.
bộ IP dạng BMP kia cũng rất đỉnh nhưng chỉ được chục icon.
Định dạng svgb bác,bộ này cũg tươg đối nhưg còn thiếu 1số icon.

Dragon459

Manager
hi, theme đẹp quá, sym3 dùng được không nhỉ?
chuyển bộ icon này sang là dùng được đó bác. bộ icon theo như e đọc là chuyển từ bên ^3 về mà :p
còn theme nền thì e chỉ làm hỗ trợ Sym^3 và anna là tối đa. có entry hỗ trợ cho belle nhưng chỉ được 2 hoặc 3 entry là cùng.
các softkey,popup ... của belle được nokia sử dụng entry khác với Sym^3 và anna nên cũng khác luôn v5.