• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bluetooth Receiver v1.1.0-lựa chọn nơi lưu (C hoặc E) khi nhận Bluetooth

phuonxinh

Bluetooth Receiver v1.1.0-lựa chọn nơi lưu trên bộ nhớ C hoặc E khi nhận tệp tin qua Bluetooth​

Nhận file qua Bluetooth bằng cách sử dụng Bluetooth Receiver bạn sẽ có thể chọn nơi để lưu file nhận được vào ổ C hoặc E ,thay vì nhận trong hộp thứ đến trong tin nhắn như bình thường.
Chỉ cần mở ứng dụng la điện thoại của bạn đã sẵn sàng nhận tệp tin từ thiết bị khác.
Download:​
link 1​

link 2​

Chỉnh sửa cuối:

khoa1989

sao mình cài vào khi giwur từ máy khác sang nó báo không thể kết nối :-?

phuonxinh

bạn kiểm tra lại xem,mình dùng rất tốt mà.chỉ cần chạy ứng dụng ,chọn bật tắt BT trog tùy chọn. ko cần vào menu BT nữa.thoát ứng dụg thì BT kũng dc tắt luôn.

Black_Cat999

ca`i vao` no' bao' phan cai dat da~ co' san~ , lam` sao bay ^ gio `. sr vi` onl = dt ne^n hem co' zau^'....mod dung` che'm toi^ nghiep ^^

kienvp

ca`i vao` no' bao' phan cai dat da~ co' san~ , lam` sao bay ^ gio `. sr vi` onl = dt ne^n hem co' zau^'....mod dung` che'm toi^ nghiep ^^

có thể pm này đã được cook vô fw rồi nên bạn không để ý .

anhtuan89gt

icon của chuơng trìng giống nhu bình thuờng thôi. ứng dụng khác bạn cài nó hiện ở dâu thì nó ở đó thôi.

Nó k như các ứng dụng khác mới buồn cười chứ :)). Tìm mãi mới ra, nó ở phần Mở rộng. Có lẽ mình mỗi CFW của mình bị thế

movado_38

Kần j dùng pm cho rắc rối.
Vào phần cài đặt tin nhắn chọn nó liu ở ổ E
khi nào bắn xong thì cứ dùng xprole mà mở file hay quản lý sao cũng được
mở xprole/menu/tool/messaging(file nhận qua bluetool đc hiện thị ở đây

mrquyen1993

sao nó vẫn còn tiếng tàu ở phần kia nhỉ mình thấy có bạn đã mod đc hết tiếng tàu thành tiếng anh nhưng ko biết mất đâu rồi ấy:-?

0908727527

sao nó vẫn còn tiếng tàu ở phần kia nhỉ mình thấy có bạn đã mod đc hết tiếng tàu thành tiếng anh nhưng ko biết mất đâu rồi ấy:-?
Bác nói là cái này àk ?