• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ ICON 3D

DreamLand

BỘ ICON 3D CHO AI CẦN ĐÊN' ĐÂY!!!

Không phải giải thich' thêm nha..hihi

Co' nhiều a e biêt' rồi nhung nhiều a e lại chua biêt' nên mình up lên đây....
AI CO' NUA THÌ UP LÊN NHA

Last edited by a moderator:

hunterviet

Well-Known Member
Cái này dùng SISWare lấy file icon cho chung với bộ siêu icon của anhtamhcm thì ổn hơn đó, càng tăng phần giá trị của hàng siêu cấp, mình nghĩ cũng nên đưa chung luân với hàng siêu cấp, thế thì chuẩn và hay hơn

DreamLand

Cái này dùng SISWare lấy file icon cho chung với bộ siêu icon của anhtamhcm thì ổn hơn đó, càng tăng phần giá trị của hàng siêu cấp, mình nghĩ cũng nên đưa chung luân với hàng siêu cấp, thế thì chuẩn và hay hơn
hì hì Cái này tùy anh Minh Thắng thui. Nhưng em nghĩ cái này nên xài chung với Aif wizard thì hay hơn hehe.đã có ảnh minh họa chỉ cần chọn đúng file aif,cho vào Aif wizard là ok,rename thành tên mình thích (việt hóa cho hợp với giao diện tiếng việt):D
Siêu icon đã là 52 trang và load lâu trong khi thay icon thì tên phần mềm ko thể thay mà nó lấy nguyên tên Aif ấy lun.Ví dụ tên Aif trong siêu icon là AAA1 thì tên phần mềm mình thay icon sẽ là AAA1 lại phải dùng thêm Name OK...
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
bộ icon 3D này sao lại up ở đây nó có phải pm việt hóa đâu hả chủ topic .mà chủ topic lập topic nên tuân thủ nội quy lập đúng nơi viết đúng như nội dung nha.

DreamLand

bộ icon 3D này sao lại up ở đây nó có phải pm việt hóa đâu hả chủ topic .mà chủ topic lập topic nên tuân thủ nội quy lập đúng nơi viết đúng như nội dung nha.
hic hic nhờ MOD bỏ công Move dùm em, không del luôn topic cũng được ạ :Dem chỉ không biết úp lên đâu cho đúng cả.Nó cũng ko phải là một phần mềm mà là ICON (mà khi thay icon thì nên chuyển qua tiếng Việt)
rất xin lỗi mọi người!
Posted via Mobile Device

Nguyenthang92

Dùng bộ icon siêu cáp của anhtam còn hay hơn nhiều,, cài đặt nhanh chóng cho các ứng dụng..

JuRay-Duan

Dùng bộ icon siêu cáp của anhtam còn hay hơn nhiều,, cài đặt nhanh chóng cho các ứng dụng..

Thì bộ icon này làm phong phú hơn các lựa chọn cho Siêu icon mà bạn.

Sử dụng các icon trong Siêu Icon riết cũng chán, có thêm cái này tội gì kô thêm vào cho nó mới mẻ? :(