• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Icon Mới Total Buuf cho các bạn đây !!!

lethingochang

đây là bộ Total Buuf nhìn rất ấn tượng có theme và icon đầy đủ đi kèm nên e muốn post lên cho các bạn có thêm bộ icon mới của mình.
các bạn cứ copy theo đúng dường dẫn trong file download về.
đây là lần đầu tiên e post bài nên các anh trai ủng hộ e gái này nhiều nha.:p:p:p:p

hình minh họa:

link download:

http://www.4shared.com/file/68468174/3cf16225/UTF-8__Total_Buuf_Icon_Pack_By_PAIIZAN.html

http://www.4shared.com/file/68468366/c860e626/UTF-8__Dead_By_Mahdi.html

Caohieu88

Cảm ơn em gái đã chia sẻ, lần sau cho xin hình em gái luôn nhé, sẽ được Thanks nhiều hơn đấy! :p

CongVoi

Super V.I.P
Hoan nghênh Hoan Nghênh.Cố gắng phát huy hơn nữa nhé.Mọi người luôn ưu tiên nữ giới =D>=D>

vnyelsea

Cảm ơn em gái, bộ icon đầy nữ tính. Chắc hôm nào phải mời em gái đi uống cafe để cảm ơn cho ...nồng hậu.

kalongka

chà chà lại có dịp gặp 1 bóng hồng trong 1 vườn chiến sĩ UIQ wả thật đáng mừng,lâu nay em cứ tưởng chỉ có mấy đực rựa mình xài thui chứ,đã zậy còn tham ja diễn đàn còn pót bài hay nữa chứ,hổ thẹn wá kalongka ơi @_@:((

Vitcon321

:D bóng hồng xài UIQ 3.0 nhìu mà.bên tinh tế có ít nhất là 2,3 người rồi .Mà toàn là học sinh lớp 12 không ah`..........
mới Đổi icon bằng bộ kasual Pack By @li_P1i Thấy gud,đẹp hơn bản này.Nên bản này để dành hùi nào chán thì lấy bộ này .......
Up cho chủ topic :d

calvinklein87

trời ơi mấy bro làm.....như là :O thấy háo hức wa ha... ;;)có một bông hồng vào đây chắc mấy anh cưng phải biết...=D>khen nựng nhưng đừng wen tìm kiếm post những diều hay cả mod nữa nha.để ngày tốt hơn:D