• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ icon mới Total Inspirat nữa nè !!!

Kojiro

Super V.I.P
Mem nữ à! UIQ khá quá ta :D. Cảm ơn e nhé! Chúc em có thêm nhiều bài viết đóng góp cho PV!

Caohieu88

Anh Kojiro chuyển sang UIQ đi thì sẽ có Mem nữ ngay, dòng S60 chắc ko có đâu anh ạ ^ ^, thật tự hào!!

CongVoi

Super V.I.P
Anh Kojiro chuyển sang UIQ đi thì sẽ có Mem nữ ngay, dòng S60 chắc ko có đâu anh ạ ^ ^, thật tự hào!!

Hehe em nhầm rồi.S60 hơi bị nhiều mem nữ luôn.A Kổi quen hơi bị nhiều lun :))>:)

at007

thank chị nhiều....hâm mọ chị wa đi,cố hơn nữa chị nhá....girl mà xài UIQ là khủng rồi

NokuaN70

Well-Known Member
Nếu có thêm hình cuả chủ Topic thì tốt quá :) :)
Posted via Mobile Device

Caohieu88

Hehe em nhầm rồi.S60 hơi bị nhiều mem nữ luôn.A Kổi quen hơi bị nhiều lun :))>:)

Vậy mà em cứ tưởng ... =)) mà sao anh biết mem nữ UIQ nhanh vậy chứ ^ ^ , ko biết Smod thì có khả năng nhận dạng nam nữ qua bài viết ko...

thank chị nhiều....hâm mọ chị wa đi,cố hơn nữa chị nhá....girl mà xài UIQ là khủng rồi

hic hic... các anh em trong UIQ toàn gọi bằng em mỗi anh Tuấn gọi bằng chị, hic hic, thế bây giờ em gọi bằng gì nhỉ ??? Anh có PM hay chat trực tiếp chưa vậy ;;)

at007

hic hic... các anh em trong UIQ toàn gọi bằng em mỗi anh Tuấn gọi bằng chị, hic hic, thế bây giờ em gọi bằng gì nhỉ ??? Anh có PM hay chat trực tiếp chưa vậy ;;)
ặc vậy hả H mình thấy bạn trong hình avatar có vẻ lớn tuổi nên ko dám xưng hô bừa:D,có gì xin lỗi nha:)

ngkhanhhoang

Mem nữ à! UIQ khá quá ta :D. Cảm ơn e nhé! Chúc em có thêm nhiều bài viết đóng góp cho PV!
Bạn KJR này room nào cũng xôm tụ hết!!!:p
Mấy anh em muốn gặp bạn nữ í thì cứ offline 1 buổi đi...các anh em thấy thế nào? Thấy tụi bên tinhte.com cũng thường xuyên làm event lắm mà hình như PDAViet thì hơi hẻo...:(

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Bạn KJR này room nào cũng xôm tụ hết!!!:p
Mấy anh em muốn gặp bạn nữ í thì cứ offline 1 buổi đi...các anh em thấy thế nào? Thấy tụi bên tinhte.com cũng thường xuyên làm event lắm mà hình như PDAViet thì hơi hẻo...:(
KJR là S.MOD thì đi đau mà chã gặp .
Nếu các bạn muốn offline thì cũng có thể lập tóp và đăng ký off mà

O9xx19xx29

Hum nay có mem nữ vô rôm rả nghen - mọi hum toàn boy ko hà
UIQ mình cũng biết mấy em ở cty dùng nhưng mà toàn bị làm chân "cài đặt thuê trả công bằng cafe " không à - ko thấy mấy ai nữ thích nghịch trò máy móc này hết