• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ iPhonePro - GDESK 0.33E MOD bởi anh Duy - Renoshinjo

thanhph

Cài vô sao đây mấy pro.
Ko thấy hướng dẫn sử dụng gi hết tron vậy nè

Caohieu88

Cài vô sao đây mấy pro.
Ko thấy hướng dẫn sử dụng gi hết tron vậy nè

Bạn download các file ở trên về, cài đặt tất cả các file SIS ( riêng file Gdesk 0.33e chọn 1 trong 2 loại auto start hoặc no auto start ) - copy toàn bộ folder sources vào Phone. Sau đó chạy chương trình Gdesk, chọn load design rồi dẫn đến folder sources\gdesk\islidepro.gdd là được. Nói dài dòng là vậy nhưng cứ tự làm thì nhanh hơn nhiều :D

Vay cho minh hoi co cai duoc cho G900 hok vay? Xin vui long huong dan minh set up voi

Cái này chạy tốt trên G900 còn cách setup thì đã có ở trên. Bạn chú ý gõ tiếng việt có dấu nhé - trừ trường hợp online bằng phone thì có thể thông cảm được ;;)

savvy

Tớ cài bản Gdesk 0.33e auto start trên P990i thì máy báo thế này : " A required capability is not signed for" .Tớ pải làm sao đây.

shadow141206

Tớ cài bản Gdesk 0.33e auto start trên P990i thì máy báo thế này : " A required capability is not signed for" .Tớ pải làm sao đây.

Bạn đọc kỹ và làm theo bài topic này thì sẽ hack unsigned cho máy rồi có thể cài đc gDesk thôi :D

bebuon09

cho mình hỏi 1 chút, folder sources chép vào chỗ nào của phone hay là để bình thường trên thẻ:-/

shadow141206

cho mình hỏi 1 chút, folder sources chép vào chỗ nào của phone hay là để bình thường trên thẻ:-/

để bình thường trên thẻ đi bạn !!!! Folder đó chứa các icon đc dùng trong bộ này và được trích riêng ra cho dễ dùng đó mà (chắc thế >:))

bebuon09

để bình thường trên thẻ đi bạn !!!! Folder đó chứa các icon đc dùng trong bộ này và được trích riêng ra cho dễ dùng đó mà (chắc thế >:))

thx, để tối có thời gian mình thử. đang fân vân giữa cái giao diện iphonepro với cái HTC Hero ;)
Hiếu ơi, upload cho mình xin cái theme black giống trên screenshot.

Chỉnh sửa cuối:

vancongcs5

BỘ iPhonePro - GDESK 0.33E MOD​

Trích nguyên văn anh Duy - Renoshinjo, thành viên của Pdaviet &Tinhte

cho mình hỏi làm sao để download được tập tin đính kèm vậy các bạn
mình là thành viên mới

doanhvan

Xin các bác dúp đỡ không hiểu sao em cài ra không thấy cái clock đâu cả, em phải làm sao đây ạ.