• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Libs Python & N-gage full dành cho 7610

datchan

Hôm nay mình dạo qua Box Game thấy có một số anh em dùng 7610 không chơi được game N-gage . Tiện nên mình cũng shared cho các anh em một bộ Libs tổng hợp bao gồm cả python và libs n-gage.
Do bộ Libs này mình sưu tầm qua rất nhiều diễn đàn nhưng khẳng định là 70% là từ PDAVIET của chúng ta. Bộ libs này mình đã tỉ mỉ loại bỏ tất cả các file độc hại nên yên tâm các anh em cứ download về sài.
Lưu Ý : có thể bộ này sẽ chạy ổn định trên một số dòng máy Os7. vì mình chỉ có 7610 nên không thể test hết được. Với 7610 mình khuyến cáo anh em nên kiểm tra phiên bản FW trước khi cài . Bộ libs này chạy ổn định nhất với phiên bản v7.0642.0. với phiên bản thấp hơn cụ thể là v6.05 gì gì đó sẽ sảy ra lỗi khi cài đặt cùng với Fonts của anh DAOQUANGSU. ngoài ra khi chơi game n-gage : Roots gate of chaos , tom raider và thường xảy ra lỗi restart máy. Vì thế các anh em phải cẩn thận nếu không lúc không được lại spam mình.
Do mình sưu tầm và tổng hợp nên Bộ libs này không thuộc bất kỳ 1 cá nhân nào kể cả mình. Bản thân nó mình tự nhận không phải là " Hàng Pro" và " Hàng Hot " tuy nhiên mình dùng rất lâu rồi mà chưa xảy ra lỗi kể cả chạy các ứng dụng kén như Siêu Icon của Bác AnhTam nên có thể gọi nó là LIbs Chuẩn dc :)).
Cách cài Đặt : các anh em download về Giải nén ra trong thư mục mình đã sắp xếp các bước để cài đặt. Nói chung mình đã rất cẩn thận từng bước, phải nói là một member học lớp 3 cũng có thể cài được bộ libs chạy tốt. >:)
Trong Thư mục có sử dụng bộ Scrips của NGUOIQUALOICU xin chan thành cảm ơn đến anh đã giúp mình tổng hợp được bộ libs rất Ưng Ý.
Ngoài ra trong bộ libs cũng đã tích hợp lại file FIX dành cho lỗi : The Contact Retail phiên bản nâng cấp 1.06 tốt hơn của Bác SAODOINGOI . Xin chân thành cảm ơn bác đã giúp đỡ em rất nhiều .;;)
Bước cuối là.....down game về chép vào thẻ và thưởng thức=D>

Links Download tại đây, Anh em thông cảm mình chưa thể up ảnh để cho anh em. trong thời gian khoản 2 hoăc 3 ngày mình sẽ cố gắng up lên cho đầy đủ 1 bài viết
Links Down : http://www.4shared.com/file/ELbJGGQa/python__N-gage_full.html

Chúc anh em Thành công !

Huuhoang9793

Bạn ơi cho mình hỏi cài cái này rồi có chơi được fifa 2010 có đội tuyển Việt Nam không.

saodoingoi142

Moderator
Bạn ơi cho mình hỏi cài cái này rồi có chơi được fifa 2010 có đội tuyển Việt Nam không.

Bạn ơi!Bạn cứ mạnh dạn Down về cài thử rồi vào chơi xem có được không nhé,nếu không được thì chỉ việc gỡ ra thôi mà!!!;;)

datchan

Được bạn ạ. tuy nhiên để chơi được thì Ram của bạn phải là trên 7.8MB vì thế bạn nên dùng một thẻ nhớ khác chỉ cài game N-gage không thui nhé. Sorry bạn vì mình không chụp được hình vì ram yếu quá chạy pm chụp anh thi không vào được game. Thân Ái !

Huuhoang9793

Mình dùng điện thoại nên hỏi mọi người cho chắc chứ down về không dùng được tiếc $ lắm. Mà cho mình hỏi đã có ai test thử fifa 2010 bản có đội tuyến việt nam trên 7610 hoặc 6600 chưa cho mình ý kiến với. Mình dùng 7610.

cảm ơn bạn đã cho ý kiến. Mà bạn cho mình xin link down fifa ban đã test được không. Thank nhiều nha

imu4

minh thấy fifa2010 cần pythom full va modum 1.33b cua daoquangsu up date ngay trền đầu la chạy tốt oài chắc không cần lisb nữa. mình thấy cài libs tốn rame mún chết thêm cái game path to glory ikusa island 50mb chắc n72 đi ngủ chắc :D fifa thì chơi tốt bạn ah. sao bạn không mua 1 cái đọc thể nhớ khoảng 30-40k la ra quán net tải 1 lúc nhiu game vào về xài dc cái nào thi xài không được xoa đi cho khỏe hoặc xài mobifone d1 8k/100mb trong ngày đó dow dow va dow nhìu vào ui thử cái nào không dc xoa đi có phải hơn không

tnhoanglong

Dc mà bạn. Từ trình duyệt đang dùng, b copy link 4shared rồi paste vào trình duyệt mặc định của dt. Đợi 1lúc, nó sẽ có linkdown. B coppy link đó, paste vào trình duyệt opera hay uc và chỉ việc đợi cho nó load dữ liệu về thôi. Hj. Good luck!

datchan

Đáp ứng cho các bạn Link mediafire này : http://www.mediafire.com/?eopjxjdjk3gl0f
Nếu mà muốn donwload bằng đt các bạn tải opera 6 có trong diễn đàn về. trong phần cái đặt opera dòng mobile view các bạn bỏ chọn dòng này đi là có thể download trên mediafire. Thân ái !