• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ PowerPython4All.v.3.10 (Cập nhật v4.0.0 RunAl)

blackgodvn

tớ cũng ko bít là có liên quan ko nhưng tớ cài bản này rồi cài taskman vào nó báo lỗi cập nhật thế là lại phải format máy sau đó cài bản super mega python pack của bác vothien vào thì lại ok :(

tanman1202

CỨU VỚI PRO ƠI

Hic Hic mình sài n95 8g.khi giai nén song cài đặt máy báo tập tin bị lỗi.nếu do mình chưa xóa bản cũ đi thì lúc cài đặt nó cũng vẫn cho cài đặt chứ rồi nó báo lỗi cập nhật thôi nhưng đây nó báo tập tin bị lỗi ngay.giúp mình nha

Caominh171

Hic Hic mình sài n95 8g.khi giai nén song cài đặt máy báo tập tin bị lỗi.nếu do mình chưa xóa bản cũ đi thì lúc cài đặt nó cũng vẫn cho cài đặt chứ rồi nó báo lỗi cập nhật thôi nhưng đây nó báo tập tin bị lỗi ngay.giúp mình nha

Bạn dùng j để giải nén zậy? Nên dùng PC để giải nén hoặc dùng FreeUnrar để giải nén trên đt, ko nên dùng Xplore để giải nén nhé! Rất để bị lỗi

tanman1202

THANK MẤY BÁC NHIỀU LẮM MÌNH CÀI ĐƯỢC RỒI

Bạn dùng j để giải nén zậy? Nên dùng PC để giải nén hoặc dùng FreeUnrar để giải nén trên đt, ko nên dùng Xplore để giải nén nhé! Rất để bị lỗi
quả nhiên là all tet thử thấy cũng ok nhưng mất cái là ko hiện icon.tiện thể cho mình sin python scpis luôn nha.bản lào hợp với bản này đó nha.nếu co cho cả runtime nha.thank hai pro nhiều lắm

anhchanbonmat

quả nhiên là all tet thử thấy cũng ok nhưng mất cái là ko hiện icon.tiện thể cho mình sin python scpis luôn nha.bản lào hợp với bản này đó nha.nếu co cho cả runtime nha.thank hai pro nhiều lắm

Những phần mềm mà bạn yêu cầu có thể vô topic yêu cầu họ sẽ cung cấp cho nhe

tanman1202

hic nhưnh mình muốn bạn tìm hộ vì hai pm ấy cần khớp với pm của bạn đây ko nó sung nhau thi hỏng hết cố hộ mình nha.mình mới sài n95 nên ko rành lắm.mong anh em giúp đỡ.nếu bạn cần mình giúp mà mình giúp được thì nhất định mình sẽ giúp.cố giúp mình nha

tanman1202

GÀ CẦN ĐƯỢC GIÚP ĐỠ

hic nhưnh mình muốn bạn tìm hộ vì hai pm ấy cần khớp với pm của bạn đây ko nó sung nhau thi hỏng hết cố hộ mình nha.mình mới sài n95 nên ko rành lắm.mong anh em giúp đỡ.nếu bạn cần mình giúp mà mình giúp được thì nhất định mình sẽ giúp.cố giúp mình nha

cuongsaker1306

PowerPython4ALL v4.0.0 RunAll.PyApp.Unsigned.moded.repacked.mEnPDA

about the engine
Player with the latest version of Python
Become more supportive of Python programs
Operation of more than 100% of Python programs
Operator Dati installation on the memory card
Operation of all programs Python
Will not encounter any program anymore Python Broken
Astaab and run as much as possible of Python programs
As much as possible to get rid of the problem of error for AVI update common in Python programs
Program to compile and modify the factor team mEnPDA
Lots of more functions
Run all Python based apps
so dont wait n download it and install it in your mobile n ENJOY all Python Based Games and Applications
http://www.4shared.com/file/zt0qeqj9/PowerPython4Allv400RunAllPyApp.html

hailong259

Operation of more than 100% of Python programs

Tạm dịch là "Hoạt động với hơn 100% các chương trình Python" nghĩa là sao nhỉ
100% mà max rồi mà :D

mckenzise

Chắc chưa max 100% đâu :D

PM Accel Ball 3D kô chạy trên N82 Black V31 đây , đành remove :(

dongdieu

Bộ python này không có thẻ ko chảy được.Hum trước mở máy ra thay vỏ làm vỡ mất con ic nhận thẻ bây giờ đang trong tình trạng ko cài đc gì nặng nữa hĩ

chuyendaika

Có ai test được Animation Menu Plus+ ( Pm làm Menu động) không, mình dùng Python v4 rồi mà Menu cũng ko nhúc nhik tẹo nào nữa. Máy của mình là Nokia 6210 Navigator ( không biết có hỗ trợ ko nhỉ). Mem nàm test pm trên rồi thì chỉ giúp mình với nhé.
Thanks!

Foxie

Python để chạy nền, có hay ko có Icon đâu quan trọng đâu bạn ơi. Cài Python rồi cài các soft khác mà ko chạy thì mới đáng lo chứ :D

anhchanbonmat

Python để chạy nền, có hay ko có Icon đâu quan trọng đâu bạn ơi. Cài Python rồi cài các soft khác mà ko chạy thì mới đáng lo chứ :D

Đúng như bạn nói mà bản này là hiện tại ổn định và nhiều người xài lắm đó