• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập 24 truyện tranh.

MinhThang

Manager
Mình thấy hay, nên đã copy về đây cho anh em nào muốn làm quà tết, cho con em của mình (Ở lứa tuổi Thiếu nhi). Đã test thử rất hay, hình ảnh và chữ tuyệt nét. Nguồn O9xx19xx29 PDAVIET.

Tuơng thích cho tất cả điện thoại nào hỗ trợ java - màn hình 240*320 pixel.

Mã:
http://www.mediafire.com/?dgnfdzhwimi

thanhnam711

ko bấm vào link đc, chỉ đọc đc một nửa bên trái bài viết thui :D. bro nào post link lên giùm mình với. thanks

Tunghp1108

Cái này hay nha anh Thắng. Bổ sung kiến thức trẻ thơ cho các ông bố trẻ, em nghĩ nếu có thêm cả phần tiếng nữa thì tuyệt hay anh nhỉ ?

MinhThang

Manager
Bác ơi có loại cho E71 (màn hình 320x240) ko bác ơi?hay có cách nào cho nó full màn hình E71 ko bác?Thanks!

Không có bạn ạ cái này mình dùng N92, khi lật ngang màn hình cũng không full nổi đây. Hy vọng sẽ sớm có sezi 320x240.

hvnh

má ơi toàn truyện cho k0n nít ko =)) anh thắng sinh baby ah;;)
em tìm mãi mà k0 có hiệp khách giang hồ tập 71... oy dấu ấn rồng thiêng hay dũng sĩ rồng j j đó:| lập topnic này để mọi người post truyện tranh cũng hay đấy nhỉ:D

MinhThang

Manager
má ơi toàn truyện cho k0n nít ko =)) anh thắng sinh baby ah;;)
em tìm mãi mà k0 có hiệp khách giang hồ tập 71... oy dấu ấn rồng thiêng hay dũng sĩ rồng j j đó:| lập topnic này để mọi người post truyện tranh cũng hay đấy nhỉ:D

Em có truyện gì cập nhật vào đây anh sài với, đang cần truyện cho người lớn đây.

hvnh

Em có truyện gì cập nhật vào đây anh sài với, đang cần truyện cho người lớn đây.

45 tập đoremon :D và 1 vài tập doremon thêm ...59 tập hiệp khách giang hồ và sưu tầm thêm từ tập 59 đến 70 truyện này nhưng định dạng pdf nên hơi nặng mb từ tập 40 đến 58 (tập cuối ) truyện 7 viên ngọc rồng tuy hơi cũ tí nhưng mà vẫn hay:D nếu anh thích truyện khác thì có thể vào đây down về http://f6.60s.com.vn/files/

BuuPhucCT

Well-Known Member
45 tập đoremon :D và 1 vài tập doremon thêm ...59 tập hiệp khách giang hồ và sưu tầm thêm từ tập 59 đến 70 truyện này nhưng định dạng pdf nên hơi nặng mb từ tập 40 đến 58 (tập cuối ) truyện 7 viên ngọc rồng tuy hơi cũ tí nhưng mà vẫn hay:D nếu anh thích truyện khác thì có thể vào đây down về http://f6.60s.com.vn/files/

Mấy truyện tranh đọc trên S60V3 thì không ổn rồi vì màn hình nhỏ quá. Coi riết chắc bị cận thị. Mấy file này anh đã có test nhưng thấy k ổn. May ra trên ppc hay iphone có màn hình lớn chút thì may ra.:|

hvnh

hix hix đúng là hại mắt lắm ,em cận 1,5 oy :(( nhưng mà ko xem thì thui chứ mà xem thì ham lắm ,mọi người thử đọc truyện hiệp khách giang hồ đi ( truyện của hàn quôc) hay lắm:D