• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập Fonts cho S60v3 (cập nhật trang 12-13-14-16)

w2k

mình dùng ngôn ngưc Tiếng việt. liệu cài cái này zo nó có hỗ trợ ko?

khoa123

Posted via Mobile Device ai k xóa font đc làm theo đại ka nè:D. Đổi tên thư mục fonts thành gì cũng đc,sau đây là bc quan trọng nhất là các pác xóa thư mục vừa đc đổi tên gì cũng đc là xong,restart lại máy hưở thụ thành quả nhé,C hay E củng đc

you2youto

die rồi, hỏng bét, lỗi tè le, k 4mat đc nên mang đi bảo hành rồi, những 1 tuần lận :((

kissandbye

Restart máy thì dùng pm FontsChanger nó tự restart luôn mà bạn. Đâu cần gì Xplore mới có.

em định cài fontChanger cơ nhưng để cài cái đấy thì thấy ghi phải hackphone và python mới được.Python thì làm được nhưng hackphone khó quá em lại không có cáp kết nối với pc nữa:(.Reset theo cách *#7370# vẫn không được font nản

Khoaaa

mấy cái test font này rất thú vị làm cho máy mình đẹp hơn nhưng cũng nguy hiểm lạng quạng format như chơi
Posted via Mobile Device

DinhTuan

em định cài fontChanger cơ nhưng để cài cái đấy thì thấy ghi phải hackphone và python mới được.Python thì làm được nhưng hackphone khó quá em lại không có cáp kết nối với pc nữa:(.Reset theo cách *#7370# vẫn không được font nản
Posted via Mobile Device
ban dung may gi ma hack phone phai dung cap vay,dung phan mem hack dc ma

DinhTuan

mấy cái test font này rất thú vị làm cho máy mình đẹp hơn nhưng cũng nguy hiểm lạng quạng format như chơi
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
format may la do may ban cai font tren may,minh chi cai fontrouter,de doi font,chua bao gio fai format lan nao ca

kissandbye

Posted via Mobile Device
ban dung may gi ma hack phone phai dung cap vay,dung phan mem hack dc ma

hix mình đọc mấy cá hack phone toàn phả dùng đến cáp để cóp linh tinh vào máy bạn biết cá nào không dùng đến cáp thì send mình đi.Mã không cài được font :((

MinhThang

Manager
hix mình đọc mấy cá hack phone toàn phả dùng đến cáp để cóp linh tinh vào máy bạn biết cá nào không dùng đến cáp thì send mình đi.Mã không cài được font :((

Bạn tham khảo bài này để làm bạn nhé, rất đơn giản vọc đi.

quyenlata

mình làm như bạn nói tao thư mục C:\resource\FONTS và giải nén fonts chữ của bạn vào. Sau đó RS máy = X-plorer nhưng khi bật máy lên máy chỉ chạy đến phần hiện lên biểu tượng NOKIA rồi không chạy tiếp dc nua

Khoaaa

mình làm như bạn nói tao thư mục C:\resource\FONTS và giải nén fonts chữ của bạn vào. Sau đó RS máy = X-plorer nhưng khi bật máy lên máy chỉ chạy đến phần hiện lên biểu tượng NOKIA rồi không chạy tiếp dc nua

Haha, cái vụ này công nhận nhiều người bị thiệt nguyên nhân la ko chịu nghiên cứu kỹ nè. Trước khi cài font phải bật cap on hoặc apply open4all(nếu có Rompatcher) nói chung là để cho đăng nhập vào file hệ thống rồi sau đó đổi font mới ko bị lỗi đc.

Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member

Thế khi bị tình trạng như này òi thì ko có cách nào đăng vào menu để chỉnh lại được à, phải 4 ngón hả các bạn????

quyenlata

hum qua tìm mãi mới biết cách fomat = 4 phím may mà máy lên được. Khả năng máy mình bị treo chắc là do tập tọe máy vụ hack phone ai biết cách nào cài an toàn chỉ cho mình với. Máy mình là máy 3250 nhưng chả biết 4.14 hay 4.60 ai biết cách phân biệt thì chỉ cho mình luôn nhé :D

DinhTuan

hum qua tìm mãi mới biết cách fomat = 4 phím may mà máy lên được. Khả năng máy mình bị treo chắc là do tập tọe máy vụ hack phone ai biết cách nào cài an toàn chỉ cho mình với. Máy mình là máy 3250 nhưng chả biết 4.14 hay 4.60 ai biết cách phân biệt thì chỉ cho mình luôn nhé :D
Posted via Mobile Device
loi ko fai do hackphone dau ban,con muon biet firmware nao thi baw *#0000# rui bam nut goi. May ban cai font lan dau ma ko duoc thi chu y nha.file cai dat cua chu topic nay chua hoan chinh.cac ban nen cai vao the nho de khi test font co bi loi,ban chi can rut the ra,khoi dong may lai.cam the vao,rui xoa font vua cai vao thui. Khi cai dat fontrouter,se xuat hien file fontrouter.ini o E,cac ban tao thu muc fonts trong data cua o E,va chep file do vao thu muc nay.noi chung,ban se co duong link nhu sau E:/data/fonts/fontrouter.ini . Rui cac ban chep font minh thich vao E:/resources/fonts. Khoi dong may lai . Enjoy!!