• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập Gamelofts Dành Cho iPhone - iPod!

phongisland

Cài itunes chưa?, làm theo hướng dẫn như bác hai lúa nói ở trên đi. vào itunes syn rồi thưởng thức

aliceculen

Các bác ơi ! Em có 1 con iTouch gen 2 ! Đây là lần đầu tiên em download game bản full để cài vào iPod nên khi down về rồi thì không biết cài vô iTouch bằng cách nào ?!? Các bác giúp em với ! Thank you !

giangvungtau

Các bác ơi ! Em có 1 con iTouch gen 2 ! Đây là lần đầu tiên em download game bản full để cài vào iPod nên khi down về rồi thì không biết cài vô iTouch bằng cách nào ?!? Các bác giúp em với ! Thank you !

dùng phần mềm itune để cài game cho ipod nha bạn

tiena0

Mình mạo muội xin game ở box này vì thực sự mình ko biết game đó của hãng nào nữa,ai có cho mình nhe cảm ơn,game street fighter ,game ninja fruit và nove ver mới nhất,cảm ơn nhìu:)

HTC_VUTHANH

Moderator
Mình mạo muội xin game ở box này vì thực sự mình ko biết game đó của hãng nào nữa,ai có cho mình nhe cảm ơn,game street fighter ,game ninja fruit và nove ver mới nhất,cảm ơn nhìu:)
STREET FIGHTER:
STREET FIGHTER IV - update V1.00.01 thêm 2 nhân vật mới ! HOT

NOVA
Version 1.1.0:
Tải về tại đây
Hoặc tải về tại đây

NOVA 2 - Near Orbit Vanguard Alliance HD
N.O.V.A 2 (bản fix no crash, đã test trên ipt 2g)

Fruit Ninja v1.6
http://www.multiupload.com/RSG2MLHTPB

Chỉnh sửa cuối:

tiena0

cảm ơn HTC_VUTHANH nhiều,cậu cho mình hỏi thêm được không,game SF4 đó mình down về nối 2 file làm 1 rồi mà không tài nào mình add vô app của itunes được,cậu giúp mình được không,đa tạ:)

HTC_VUTHANH

Moderator
cảm ơn HTC_VUTHANH nhiều,cậu cho mình hỏi thêm được không,game SF4 đó mình down về nối 2 file làm 1 rồi mà không tài nào mình add vô app của itunes được,cậu giúp mình được không,đa tạ:)
bạn dow về 2 file .001 & .002,dùng hjsplit để nối 2 file đó lại nha:D

tiena0

Hic mình nối rồi ra 1 file 230mb mà không tài nào add vô itunes để sync vào IP đc hic,chắc mang ra hàng mua mất,thanks HTC nhiều

HTC_VUTHANH

Moderator
Hic mình nối rồi ra 1 file 230mb mà không tài nào add vô itunes để sync vào IP đc hic,chắc mang ra hàng mua mất,thanks HTC nhiều
bạn nối file xong ấn nhấp chuột vô nó là tự add vô itune thui mà
mà bản streetfighterv_v1.00.06 dung lượng là:367,618mb cơ mà

Chỉnh sửa cuối:

tiena0

HTC nhiệt tình ghê,thanks lần nữa,mình đang down thử bản mà cậu vừa bảo,lần này chắc ok:D thanks