• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập hình nền cho Mobile cập nhật liên tục.

w2k

wallpaper 2010 by Zagato

Hansel

bên dưới down về cài ra là thêeeme mà bạn,nhưng thêeeme đẹp lắm !! hình trên cũng đẹp nữa !!!

z01222282682

hay thật:Dkho6ng dùng ful mạng hình dc thì chơi cách này:D thank
nhưng link làm sao để dow???

batluudanh88

hình nền mình sẻ up nhiều thể loại, các bạn cho ý kiến nhe!!!!

Last edited by a moderator:

DinhTuan

Mấy hình này k full đúng k bác

mấy hình này có kich thước không full màn hình, như màn hình 240x320 thì hình nền có kích thước 240x235, muốn full thì bạn dùng híinh 240x320 kèm theo pm fullscreenwallpaper thôi
@w2k, bạn post hình nền nào thì ghi rõ kích thước dành cho màn hình nào cho anh em đỡ tốn công down

Chỉnh sửa cuối:

z01222282682

không dow dc? nhấp vào chỉ ra thêm 1 trang mới có cái hình dow thôi,ngoài ra không còn gì hết :S

w2k

kiểm tra lại bạn nhé. chỉ có 1 mình bạn là ko dow được thôi. đã test lại link, vẫn OK.ko như bạn nói nhé.

mitdotpro

anh ơi cho em xin mấy cái theme e71,theme thể loại game anh ạ.Toàn thấy của màn hình dọc thôi,màn hình ngang k có

batluudanh88

chang co hinh nao dep ca cac bac a.

hình có thể không đẹp với bạn nhưng nó đẹp với người khác, đừng phát biểu như vậy, đả không khích lệ thì thôi đừng có nói kiểu đó, nếu bạn có hình nào đẹp thì post lên đi, nói như vậy khác nào spam