• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ sưu tập màn hình chờ đồng hồ !

cute09

Lang thang trên mạng sưu tập được cái này.Thay thế cho màn hình chờ nhàm chán của mấy chú s60 bằng đồng hồ cỡ lớn theo nhiều fonts chữ.Cài đặt vào , chọn themes>edit>screen saver đến đây chọn sagar saver nhé.( Nếu vẫn chưa được thì khởi động lại máy :)) )
Mỗi máy chỉ dùng được 1 kiểu đồng hồ trong máy ,muốn dùng kiểu khác thì gỡ bỏ cái cũ và cài cái mới vào :(
Preview đây !Trong hình ứng với thứ tự nhé !

:D:D:D:D:D(clock 6 down ở bài #3)

P/s :ai muốn tự tạo 1 kiểu đồng hồ riêng theo fonts mình thích thì up fonts đó lên đây ( định dạng ttf).Khi nào làm xong mình up lên cho.

Chỉnh sửa cuối:

vjpcoj

Member
ồ hay đấy.còn mấy cái biểu tượng khi có tin nhắn cuộc gọi nhỡ thì sao hả bạn

cute09

Mấy cái đó thì clock nào cũng giống nhau , up luôn cho các bác xem

Clock 6 down ở đây nhé , mỗi bài chỉ đính kèm được 5 file thôi !

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Đã là "Bộ sưu tập" thì chủ Topic nên kiếm thêm vài cái mới lạ nữa rồi up lên cho các anh em cùng thưởng thức nhé!!!;;)

cute09

Mỗi người 1 sở thích , mọi người ai thích fonts kiểu gì thì up lên , bộ sưu tập sẽ phong phú hơn mà !\-/