• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bộ Sưu Tập Ringtone Của Devil Tặng Anh em Nè....!

DEVIL_BESIDE_YOU

Nói chung em làm vài cái ringtone đễ cài cho khách ở cửa hàng,sẵn post lên tặng anh em dùng chơi thôi:D..lâu quá cũng không làm gì cho anh em rùi...dạo này 3GS mới ra nên cũng hơi bận buôn bán:D không đóng góp gì được nhìu...nếu anh em thấy hay nhấn thankx khích lệ vài phát..không hay cứ góp ý em sữa đỗi..thankx:D

:pnhấn vào đây down về dùng thừ nha anh em

Nói chung em làm vài cái ringtone đễ cài cho khách ở cửa hàng,sẵn post lên tặng anh em dùng chơi thôi:D..lâu quá cũng không làm gì cho anh em rùi...dạo này 3GS mới ra nên cũng hơi bận buôn bán:D không đóng góp gì được nhìu...nếu anh em thấy hay nhấn thankx khích lệ vài phát..không hay cứ góp ý em sữa đỗi..thankx:D

:pnhấn vào đây down về dùng thừ nha anh em

Tình hình là bác vừa tặng ae ít virus hay sao ấy nhỉ :-?

XuanTruong

Super V.I.P
Không biết là Virus thật hay giả? Nhưng kích vào Link Down thì hiện lên bảng thông báo này???:-?:-?:-?​

DEVIL_BESIDE_YOU

Bài này mình post 2 nơi là tinhte và PV anh em tinhte vẫn down bình thường..mình dùng bitfender cũng có bào gì đâu

Kojiro

Super V.I.P
Bài này mình post 2 nơi là tinhte và PV anh em tinhte vẫn down bình thường..mình dùng bitfender cũng có bào gì đâu

Cách giải quyết tốt nhất là ông diệt virus file này đi rồi up lên 4shared hay mediafire cho anh em down là ok mà :)
Đừng tô màu chữ khi post bài nhé!

JuRay-Duan

Em thử down vẫn đc mà các bác, mỗi tội chậm quá, chỉ khoảng 7Mb mà 15 phút chưa song :|:|

P/s: Em kô dùng trình quét virus nào cả
Em nghe bác DEVIL bảo câu "ở diễn đàn ihpnoe mình cũng rất có tiếng"? ? mấy lần rùi :|:|

Orbit

Cái này do trang web download tãi có vấn đế, các bạn cứ exit all các trình quét vi rú đi rồi down về, Yên tâm, Mình đã test thử rùi (tắt Kapersky, rồi down vô tư, bật Kaspersky lại, và scan, ko báo lỗi gì hết)

miss84

Mình có tắt Kis đâu,down vẫn ngon lành,chẳng báo gì hết(mình dùng Kis 2010)

huyrus

haiz, down về thì máy tự nhiên đơ và khởi động lại explorer, mình dùng avg free :"> Nghi qá , chút kím kasper cài với quét thôi :(