• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BỘ SƯU TẬP THEME CHO iPHONE

thieuquang

Sao mình copy vào đúng đường dẫn, trong Winterboard đã hiện trên list mà khi set lại ko ra nhỉ?

vipboy_9x

Moderator
Sao mình copy vào đúng đường dẫn, trong Winterboard đã hiện trên list mà khi set lại ko ra nhỉ?
sao không ra hả bạn vẫn bình thường Mà,bạn chuyển sang tiếng anh để hiển thị đầy đủ icon nhé.

thieuquang

Mình hiện ra tất cả trừ mỗi icon^^ Mình vẫn sử dụng ngôn ngữ tiếng Anh mà. Bị sao vậy pro? Mình dùng PCsuite copy đúng đường dẫn. Khi nó hỏi mình chọn thì chọn Mobile 644 hay root 755 vậy bạn?

Chỉnh sửa cuối:

vipboy_9x

Moderator
Mình hiện ra tất cả trừ mỗi icon^^ Mình vẫn sử dụng ngôn ngữ tiếng Anh mà. Bị sao vậy pro? Mình dùng PCsuite copy đúng đường dẫn. Khi nó hỏi mình chọn thì chọn Mobile 644 hay root 755 vậy bạn?
theme thì cần gì phải set chỉ chép vào và thưởng thức thui.

ntt2006

Nine HD-theme iphone 4 vs ios4 3gs

Mình sưu tầm được theme này rất đẹp, xin chia sẽ cho các bạn.

DOWLOAD OS4

http://www.mediafire.com/?2dzz1h96hd23ecs

DOWWLOAD 3GS

P/S: Các bạn muốn có lockscreen như hình thì cần phải cài thêm app lockinfo, các bạn search trên cydia nhá, tuy nhiên trước đó cần cài thêm libdisplaystack cũng đã có trên cydia.